Inasikitisha: Badala ya ku-export mbaazi, sasa tuna-export ngono kwenda India

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
18,238
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
18,238 2,000
Imebainika moja ya mazao makubwa yanayokuwa exported toka Tanzania kwenda India ni ngono, hii ni baada ya soko letu la bilioni 500 la mbaazi huko India kuyeyuka.

Je, tupo sahihi kuexport bidhaa hii? Video hapo chini ina maelezo ya ziada na ya kina.

Ila pia sijafurahia hii tabia ya mabeberu kupenda kutangaza mabaya tu ya nchi yetu, yaani wao hawaoni jema kabisa.

Anyway, tuangalie video.

 

Forum statistics

Threads 1,389,960
Members 528,065
Posts 34,039,797
Top