Inasemekana Prof Mlambiti kashindwa katika kinyang'anyiro cha UBUNGE


majonzi32

majonzi32

Member
Joined
Jan 16, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
majonzi32

majonzi32

Member
Joined Jan 16, 2010
7 0 0
Inasemekana Prof Mlambiti kashindwa katika kinyang'anyiro cha UBUNGE huko jimboni kwake ULANGA......
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
101
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 101 160
Confirmed
na hii ndio hali halisi.

wakuu mimi nilihitimisha ktk thread yangu na kurudia msimamo huo ktk thread hii na ile breaking news, ukweli ni kwamba ccm na hasa wananchi wa mtimbira wamemuangusha prof. Mlambiti, mimi ni mwana ccm na ninakiri kuwa mtimbira walijiandaa hata kuua mtu aili mradi mbunge anatoka pale, niliwapinga sana njayagha na ngonyani simon kuwa wasiingie ktk kinyang'anyiro hiki 2010 na wamuache mzee wao amalizie msimu wa mwisho na ninawahakikishia kuwa prof. Mlambiti baada ya kushindwa na dkt. Ngasongwa kwa misimu mitatu 2005 alitamka hadharani kuwa sasa yeye na ngasongwa basi. Hii ilinifanya niamini kuwa prof. Mlambiti alikuwa na agenda binafsi na ngasongwa, sasa kilichotokea baada ya hawa jamaa ngonyani na njayagha kumharibia ngasongwa ktk ngome yake kule malinyi na ngoheranga binafsi nilijua wakiingia tarafa ya mtimbira hakuna wa kutoka na ikawa hivyo, mgawanyiko ulitokea lupiro lakini walikuwa washachelewa hatimaye hadji mponda akawashinda wote na kufuatiwa na njayagha na ngasongwa nafasi ya tatu.

baada ya matokeo hayao moyoni niliamini kuwa yamekwisha ghafla akajitokeza tena prof. Mlambiti kwa tiketi ya chadema, nilijiuliza sana kwanini hawa waliokuwa na hamu ya jimbo hili tangu 1995 na uhuru iweje wapingane??!! Ndipo nilipobaini na kutambua uhalisia wa prof.mlambiti kuwa kwake tatizo ni ccm na siye individuals, which is better for democracy.

nikajiuliza ikiwa 1995-2005 opposition ngome yake ni mtimbira kwangu tatizo likawa ni malinyi, sasa ghafla malinyi ikajivika hadhi ya upinzani na kumkarimu prof.mlambiti, mlambiti ameongoza ktk tarafa za malinyi na ngoheranga, mtimbira ameongoza mponda na kule lupiro taarifa ni kuwa prof aliongoza, figures ni hizi : Hadji mponda 18627- prof.mlambiti 15814 tofauti ni kura 2813 alizozipata mtimbira.

kuna taarifa kuwa kura za mtimbira zilijaa mizengwe na udanganyifu, professa mlambiti ameangushwa na ndugu zake kwa njaa zao. Maana kuna ushahidi wa wazi kwa wapiga kura kugawiwa shs elfu 10-20 toka mgombea wa ccm, hali hii imeonekana malinyi na mtimbira, kibaya zaidi mawakala wa chadema mtimbira ndio walionunuliwa na kumuuza mgombea wa chadema.

yamepita haya na tugange yajayo wana ulanga magharibi.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Confirmed
na hii ndio hali halisi.

wakuu mimi nilihitimisha ktk thread yangu na kurudia msimamo huo ktk thread hii na ile breaking news, ukweli ni kwamba ccm na hasa wananchi wa mtimbira wamemuangusha prof. Mlambiti, mimi ni mwana ccm na ninakiri kuwa mtimbira walijiandaa hata kuua mtu aili mradi mbunge anatoka pale, niliwapinga sana njayagha na ngonyani simon kuwa wasiingie ktk kinyang'anyiro hiki 2010 na wamuache mzee wao amalizie msimu wa mwisho na ninawahakikishia kuwa prof. Mlambiti baada ya kushindwa na dkt. Ngasongwa kwa misimu mitatu 2005 alitamka hadharani kuwa sasa yeye na ngasongwa basi. Hii ilinifanya niamini kuwa prof. Mlambiti alikuwa na agenda binafsi na ngasongwa, sasa kilichotokea baada ya hawa jamaa ngonyani na njayagha kumharibia ngasongwa ktk ngome yake kule malinyi na ngoheranga binafsi nilijua wakiingia tarafa ya mtimbira hakuna wa kutoka na ikawa hivyo, mgawanyiko ulitokea lupiro lakini walikuwa washachelewa hatimaye hadji mponda akawashinda wote na kufuatiwa na njayagha na ngasongwa nafasi ya tatu.

baada ya matokeo hayao moyoni niliamini kuwa yamekwisha ghafla akajitokeza tena prof. Mlambiti kwa tiketi ya chadema, nilijiuliza sana kwanini hawa waliokuwa na hamu ya jimbo hili tangu 1995 na uhuru iweje wapingane??!! Ndipo nilipobaini na kutambua uhalisia wa prof.mlambiti kuwa kwake tatizo ni ccm na siye individuals, which is better for democracy.

nikajiuliza ikiwa 1995-2005 opposition ngome yake ni mtimbira kwangu tatizo likawa ni malinyi, sasa ghafla malinyi ikajivika hadhi ya upinzani na kumkarimu prof.mlambiti, mlambiti ameongoza ktk tarafa za malinyi na ngoheranga, mtimbira ameongoza mponda na kule lupiro taarifa ni kuwa prof aliongoza, figures ni hizi : Hadji mponda 18627- prof.mlambiti 15814 tofauti ni kura 2813 alizozipata mtimbira.

kuna taarifa kuwa kura za mtimbira zilijaa mizengwe na udanganyifu, professa mlambiti ameangushwa na ndugu zake kwa njaa zao. Maana kuna ushahidi wa wazi kwa wapiga kura kugawiwa shs elfu 10-20 toka mgombea wa ccm, hali hii imeonekana malinyi na mtimbira, kibaya zaidi mawakala wa chadema mtimbira ndio walionunuliwa na kumuuza mgombea wa chadema.

yamepita haya na tugange yajayo wana ulanga magharibi.
SIO KWELi :nono::nono::nono::nono:
 
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
530
Likes
508
Points
180
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
530 508 180
ccm ni fekiiiiiii na wala rushwaaaa :A S angry:
 
B

Biro

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
331
Likes
105
Points
60
B

Biro

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
331 105 60
inasikitisha sana, tutabaki nyuma mpaka basi!
 
majonzi32

majonzi32

Member
Joined
Jan 16, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
majonzi32

majonzi32

Member
Joined Jan 16, 2010
7 0 0
kwa ujio wake wa Morogoro mjini, ni kuonyesha kuwa amesini kuwa ameshinda au ameshindwa, na kama ameshinda bac angeweza furahia ushindi, na kama ameshindwa CCM wanashindwa kushangilia ushindi sababu wawechakachua....
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Heee ina maana mambo yamebadilika tena!!!:doh:
 
Catagena

Catagena

Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
91
Likes
0
Points
0
Catagena

Catagena

Member
Joined Oct 23, 2010
91 0 0
Waungwana ni kweli Prof Mlambiti ameanguka, na tofauti ya kura ilikuwa ndogo sana. Nampa pole sana mpiganaji yule, kwani kimsingi mimi nilikuwa natarajia mchango mkubwa kutoka kwake. I wish him all the best...
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
101
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 101 160
NI KWELI PROF AMESHINDWA KWA TOFAUTI YA KURA 2813, TAYARI MKURUGENZI WA ULANGA MZEE LUANDA AMEMSHAMTANGAZA HADJI MPONDA. DHULUMA INAUMA LAKINI MAISHA YANATUTAKA TUENDELEE, TUTAFUTE MAENDELEO YETU PALE TULIPO NA TUKUTANE 2015.

"Nikajiuliza ikiwa 1995-2005 opposition ngome yake ni mtimbira kwangu tatizo likawa ni malinyi, sasa ghafla malinyi ikajivika hadhi ya upinzani na kumkarimu prof.mlambiti, mlambiti ameongoza ktk tarafa za malinyi na ngoheranga, mtimbira ameongoza mponda na kule lupiro taarifa ni kuwa prof aliongoza, figures ni hizi : Hadji mponda 18627- prof.mlambiti 15814 tofauti ni kura 2813 alizozipata mtimbira"

Ninamuomba prof aendeleze legacy yake ktk mageuzi ya kisiasa, amepata madiwani sita, Chadema 3 na TLP 3 huo ni mtaji ambao anapaswa kuundeleza hata kama 2015 hatagombea. Chadema wanapswa warudi kule hususan Dr.Slaa mwenyewe na wakuu, elimu ya uraia bado yahitajika sana na pia msasa ufanywe kwa madiwani hawa wa upinzani ili waonyeshe tofauti ndani ya halmashauri na ktk wards, natoa pole kwa Professa, Regia lakini ninawashukuru kwa kuwaonyesha njia Ulanga Kilombero, dada Regia sasa aifanye Ulanga-kilombero ndio Mlimani city yake, tupo pamoja tutawafikia wananchi mpaka kieleweke.
Mungu ibariki Ulanga West-Kilombero.


 
majonzi32

majonzi32

Member
Joined
Jan 16, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
majonzi32

majonzi32

Member
Joined Jan 16, 2010
7 0 0
Morogoro tumewaangusha wapiganaji wa haki wakitanzaia woote, tumeruhusu hali hiii, UCHAKACHUAJI mjini na vijijini........
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Confirmed
na hii ndio hali halisi.

wakuu mimi nilihitimisha ktk thread yangu na kurudia msimamo huo ktk thread hii na ile breaking news, ukweli ni kwamba ccm na hasa wananchi wa mtimbira wamemuangusha prof. Mlambiti, mimi ni mwana ccm na ninakiri kuwa mtimbira walijiandaa hata kuua mtu aili mradi mbunge anatoka pale, niliwapinga sana njayagha na ngonyani simon kuwa wasiingie ktk kinyang'anyiro hiki 2010 na wamuache mzee wao amalizie msimu wa mwisho na ninawahakikishia kuwa prof. Mlambiti baada ya kushindwa na dkt. Ngasongwa kwa misimu mitatu 2005 alitamka hadharani kuwa sasa yeye na ngasongwa basi. Hii ilinifanya niamini kuwa prof. Mlambiti alikuwa na agenda binafsi na ngasongwa, sasa kilichotokea baada ya hawa jamaa ngonyani na njayagha kumharibia ngasongwa ktk ngome yake kule malinyi na ngoheranga binafsi nilijua wakiingia tarafa ya mtimbira hakuna wa kutoka na ikawa hivyo, mgawanyiko ulitokea lupiro lakini walikuwa washachelewa hatimaye hadji mponda akawashinda wote na kufuatiwa na njayagha na ngasongwa nafasi ya tatu.

baada ya matokeo hayao moyoni niliamini kuwa yamekwisha ghafla akajitokeza tena prof. Mlambiti kwa tiketi ya chadema, nilijiuliza sana kwanini hawa waliokuwa na hamu ya jimbo hili tangu 1995 na uhuru iweje wapingane??!! Ndipo nilipobaini na kutambua uhalisia wa prof.mlambiti kuwa kwake tatizo ni ccm na siye individuals, which is better for democracy.

nikajiuliza ikiwa 1995-2005 opposition ngome yake ni mtimbira kwangu tatizo likawa ni malinyi, sasa ghafla malinyi ikajivika hadhi ya upinzani na kumkarimu prof.mlambiti, mlambiti ameongoza ktk tarafa za malinyi na ngoheranga, mtimbira ameongoza mponda na kule lupiro taarifa ni kuwa prof aliongoza, figures ni hizi : Hadji mponda 18627- prof.mlambiti 15814 tofauti ni kura 2813 alizozipata mtimbira.

kuna taarifa kuwa kura za mtimbira zilijaa mizengwe na udanganyifu, professa mlambiti ameangushwa na ndugu zake kwa njaa zao. Maana kuna ushahidi wa wazi kwa wapiga kura kugawiwa shs elfu 10-20 toka mgombea wa ccm, hali hii imeonekana malinyi na mtimbira, kibaya zaidi mawakala wa chadema mtimbira ndio walionunuliwa na kumuuza mgombea wa chadema.

yamepita haya na tugange yajayo wana ulanga magharibi.

Unatupasha habari za CCM washirikina!!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027