Inasemekana kwamba unapomtongoza mwnanamke lazima uwe na mbinu za kumteka kinyume na hapo...........


Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
hiyo siyo silaha yake anapretend tu, silaha ni ka mtu ana hela, handsome, ana cheo n.k
Kuna mtu humu alisema et kaambiwa kuwa hajui kuvaa, inamaana asipojifunza atapigwa chini, so siraha yake nikujifunza kuvaa ili mlimbwende aendelee kuwa nae.
 
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
1,591
Points
1,250
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
1,591 1,250
Duu mbona siku hizi wanawake ndio wanatongoza wanaume? yaaani wanawake wanakupigia misele mpaka ,si unaujua wimbo wa mwanameka?:target:
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
hahahahahah chardams bana u cant see my weakness, a man doesnt need silaha 2 m if i like sm1 that is it, refer my first comment utanielewa zaid weakness yangu lol
hiyo siyo silaha yake anapretend tu, silaha ni ka mtu ana hela, handsome, ana cheo n.k[/QUOTE

i can see weakness yako iko wapi sasa. Aksante kwa kunijulisha
 
Last edited by a moderator:
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
hahahahahah chardams bana u cant see my weakness, a man doesnt need silaha 2 m if i like sm1 that is it, refer my first comment utanielewa zaid weakness yangu lol

Kunna mtu humu alipost akisema kuwa watu wengi humu wanafanana na comment zao wanazo zitoa na kwa kigezo hicho nimeku judge.
 
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
1,642
Points
2,000
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
1,642 2,000
kwani mapenzi ni vita jameni? just b u mie sioni logic ya mwanaume kujipanga na silaha eti anakwenda kumtongoza fulani...*
tru this dadake!napendaje haya makitu yanapotokea otomatikale!!!ikiwa sivyo basi mwambie tu unavyojisikia na sikilizia matokeo.kama negative jiulize kama waweza endelea kuwa rafiki nae au vipi..no kujipanga panga hapa as if waenda interview worl bank!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Inasemekana kwambaa unapokuwa unamtaka mwanamke alafu ukawa huna mbinu za kumvutia ni sawasawa na kwenda vitanibila silaha

Ni nini mtazamo wako?
wanawake wa sasa hawatongozwi...una onyesha tuu kuwa una mshiko...watajigonga gonga wenyewe
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,776
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,776 2,000
wanawake wa sasa hawatongozwi...una onyesha tuu kuwa una mshiko...watajigonga gonga wenyewe

Haya uyasemayo inawahusu mijibaba isiyojuwa kutongoza na hawa ndiyo wabaya zaidi kwa kusambaza ngoma na magonjwa mengine ya zinaa. Ni kweli mademu siku hizi hawatongozwi, wewe jifanyie vitu vyako tu bila kuwajali, lazima watatokea wanaokumaindi kuja kukuomba mtwango (ngono).
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,223
Points
2,000
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,223 2,000
na sisi je ambao madem wanajigonga wenyewe na si ma hb wala watoa mikwanja tunawekwa kwenye kundi lipi,nikimtokea tu imo
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Haya uyasemayo inawahusu mijibaba isiyojuwa kutongoza na hawa ndiyo wabaya zaidi kwa kusambaza ngoma na magonjwa mengine ya zinaa. Ni kweli mademu siku hizi hawatongozwi, wewe jifanyie vitu vyako tu bila kuwajali, lazima watatokea wanaokumaindi kuja kukuomba mtwango (ngono).
ah na ndio maana ngoma haitaisha...watu tunapenda kugegedana bwana
 

Forum statistics

Threads 1,294,043
Members 497,814
Posts 31,163,471
Top