Inasemekana kwamba unapomtongoza mwnanamke lazima uwe na mbinu za kumteka kinyume na hapo...........


chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Inasemekana kwambaa unapokuwa unamtaka mwanamke alafu ukawa huna mbinu za kumvutia ni sawasawa na kwenda vitanibila silaha

Ni nini mtazamo wako?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,258
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,258 2,000
Kwa iyo diamond ana mbinu sana kukuzidi?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
There is an art of flirting, approaching etc...unaweza kuwa ni loser na bado ukamdate Miss World...ask watu8 bhanaaa lol
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
kutongoza ni IT- Individual Talent

huwezi elezewa wala fundishwa, ni kama samaki kufunzwa kuogelea.
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,100
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,100 1,500
Hakuna formular ya kutongoza.....other factor remain constant....,
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
kutongoza ni IT- Individual Talent

huwezi elezewa wala fundishwa, ni kama samaki kufunzwa kuogelea.
siku hizi hata hakuna matongozo...yaan watu wakitizamana tu basi mmbuyu ushaangushwa...
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
kwa uelewa wangu mdogo maeneo mengi tu huwa tunatakiwa kujieleza vizuri kwa ufasaha na sio kutongoza tu
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
unamtekaje? unampeleka mabwepande ama?

kumtongoza msichana ckuhizi ni kutaka kuchelewesha cku za kula mzigo no need kabisa, body language talk more, little words and actions in the room complete everythings
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
kwani mapenzi ni vita jameni? just b u mie sioni logic ya mwanaume kujipanga na silaha eti anakwenda kumtongoza fulani...*
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
unamtekaje? unampeleka mabwepande ama?

kumtongoza msichana ckuhizi ni kutaka kuchelewesha cku za kula mzigo no need kabisa, body language talk more, little words and actions in the room complete everythings
Hizo sasa ndo mbinu ninazo ziongelea
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
inasemekana kwambaa unapokuwa unamtaka mwanamke alafu ukawa huna mbinu za kumvutia ni sawasawa na kwenda vitanibila silaha

ni nini mtazamo wako?

kwani hadi leo bado unatongoza??

No doubt that huna fwedhwa...!!

Pesa tuh ndiyo sabuni ya roho..
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
kwani mapenzi ni vita jameni? just b u mie sioni logic ya mwanaume kujipanga na silaha eti anakwenda kumtongoza fulani...*
Kuna mtu humu alisema et kaambiwa kuwa hajui kuvaa, inamaana asipojifunza atapigwa chini, so siraha yake nikujifunza kuvaa ili mlimbwende aendelee kuwa nae.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Hahahahahahahahahahahah
Aiseee miss umenichekesha sana!

kwani mapenzi ni vita jameni? just b u mie sioni logic ya mwanaume kujipanga na silaha eti anakwenda kumtongoza fulani...*
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Kutongoz kunategemea na mtongozwaji,,,,ana kondition gan
 

Forum statistics

Threads 1,284,337
Members 494,038
Posts 30,821,664
Top