Inasemekana kuna wabunge 38 tu mjengoni jioni hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasemekana kuna wabunge 38 tu mjengoni jioni hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Apr 16, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    kwani kuna nini wandugu?
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Wako busy mnadani, unashangaa nini?? kwani hujui bungeni ni porojo tu? bora wakale nyama wanenepe
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    sio kwamba inasemekana mm naangalia hapa viti tu ndio vipi
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    dah, mara ya mwisho kwenda dom mwaka 2004. hivi mnada bado upo?
     
  5. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,156
    Likes Received: 846
    Trophy Points: 280
    Wawakilishi wa wananchi..
     
  6. w

    wakwetu 2 Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wacha wale bata si washasain asubuh:nod:
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ngoja nikacheck halafu niwape updates kama nusu saa hivi.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu unapata starehe gani kutizama viti? au ndo umetoka kutafuta ugali wa watoto umeamua kujipumzisha?
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    upo sana mkuu siku hizi mnada umehamia kule maeneo ya Msalato, kama kilomita saba bivi ama nane toka mjini. jioni hii nyama inashuka taratiiiiibuuuu
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dah hawa jamaa watakuwa wako majijini wanakula kodi za wapiga kura....
    Hlafu na posho wanachukua....dah
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    aisse kama vile wapo wabunge 36 ukiwahesabu kwa makini.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    anayeongea sasa hivi ni mwanasheria mkuu. anasema mfuko wa jimbo ni maalum kwa ajili ya wabunge wa majimbo. mabadiliko tuliyo leta ni yakuboresha mabadiliko kwa upande wa zanzibar.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tena 29 ni wabunge wa chadema!
     
  14. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,148
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ndio maana TBC1 wanamuonyesha mbunge mmoja mmoja kwa kuzuumu(zoom)
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Walema anasema;
    Matatizo yaliyopo ni uvivu wa kufikiri. nasema hivyo bila kuogopa chochote
    ................

    ibara ya 24 ya katiba( anaondoka),..kifungu cha 1 kila mmoja anayo haki ya kumiliki mali kwa mjibu wa sheria. ni marufuku kwa mtu yoyote kunyang'anywa mali yake (kuitaifisha) bila idhini ya sheria
    Ibara ya 30 2. ifahamike kwamba misingi ya haki hayahalamishi sheria yoyote kutungwa kuwezesha jambo lingine kufanyika.
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Walema anasema;
    mahakama ndo inaamuru mali itaifishwe sio mwanasheria mkuu. mahakama lazima irizike(ibara ya 107a).
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Walema anasema;
    msemaji wa kambi ya upinzani kauliza maswali muhimu kuhusu madawa ya kulevya.
    Kinachofanyika hapa ni kutenganisha makosa yanayo sikilizwa na mahakama ya kzi na mahakama kuu.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu unanifurahisha sana na hizi comedy zako!
    Jioni wengi hasa wa magamba utawakuta gest houses usihangaike kuwatafuta mjengoni.
    Unategemea umkute Mwigulu mjengoni? labda atakuwa ana umwa siku hiyo!
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kamaliza. sasa hivi ni kamati ya bunge zima inakaa.
     
  20. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,148
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Dawa yao iko jikon, katiba itamaliza upuuzi huu.
     
Loading...