Inapotajwa Yanga kwa simba linakiwa tatizo kubwa.


nguriti

nguriti

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
106
Points
250
Age
30
nguriti

nguriti

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
106 250
Simba ni timu nzuri sana lakn inabahati mbaya ya kukosa uongozi bora.

Ukiangalia mwaka Jana ilikuwa nanafasi kubwa sana ya kutwaa ubingwa lkn maamuzi ya kijinga wa uongozi yakaifelisha timu.

Mwaka huu pia simba imeanza vizuri sana lkn mwisho mwaka raundi ya kwanza ikaanza kuharibu.

Sasa tena imejitengenezea kamgogoro kasiko rasmi na mchezaji wake Jonas Mkude!

Kushindwa kwa mwaka Jana sababisho ni Yanga, kwa wale wanaokumbuka simba waligoma kuendelea na michezo mpaka Yanga wamalize vipolo vyao.

Msimu huu tena tatizo ni Yanga ..Mkude kusema atakwenda Yanga kama hawatampa malipo mazuri imekuwa shida tena.

Nimegundua migogoro na kushindwa kwa simba inasababishwa na hofu waliyonayo simba dhidi ya yanga .

Kwa hali hii Yanga watakuwa mabingwa mpaka mjitambue.
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,881
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,881 2,000
Nitaanza kuipenda Yanga FC tena
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Points
1,500
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 1,500
Kinachowafanya mshinde ni kubebwa. Nakupa mifano mitatu.Msimu uliopita Ngoma alimpiga kichwa Kessy,Tambwe akamzalilisha Murshid kwa kosa kama la Nyosi hakuna hatua zozote mpaka ligi ikaisha. Suala la Kessy limezungushwa mpaka leo wametaka risiti wamepewa ila kwa sababu inaeleweka Yanga wamekosea kusajili mchezaji mwenye mkataba eti timu zikutane kutafuta suluhisho. Hamna lever playing field.
 
nguriti

nguriti

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
106
Points
250
Age
30
nguriti

nguriti

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
106 250
Kinachowafanya mshinde ni kubebwa. Nakupa mifano mitatu.Msimu uliopita Ngoma alimpiga kichwa Kessy,Tambwe akamzalilisha Murshid kwa kosa kama la Nyosi hakuna hatua zozote mpaka ligi ikaisha. Suala la Kessy limezungushwa mpaka leo wametaka risiti wamepewa ila kwa sababu inaeleweka Yanga wamekosea kusajili mchezaji mwenye mkataba eti timu zikutane kutafuta suluhisho. Hamna lever playing field.
Mkuu weka ushabiki na upenzi pembeni,simba inajihujumu yenyewe.

Achaneni na yanga mtapotea kwenye gemu na kujikuta wasindikizaji
 
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2015
Messages
2,297
Points
2,000
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2015
2,297 2,000
Kinachowafanya mshinde ni kubebwa. Nakupa mifano mitatu.Msimu uliopita Ngoma alimpiga kichwa Kessy,Tambwe akamzalilisha Murshid kwa kosa kama la Nyosi hakuna hatua zozote mpaka ligi ikaisha. Suala la Kessy limezungushwa mpaka leo wametaka risiti wamepewa ila kwa sababu inaeleweka Yanga wamekosea kusajili mchezaji mwenye mkataba eti timu zikutane kutafuta suluhisho. Hamna lever playing field.
Bila kuitaja yanga unahisi utakufa et? Karibu milango iko wazi yanini kuipenda timu inayokupa pressure? Njoo yanga upate raha
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,881
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,881 2,000
Kwani ulishaacha kuipenda?
Toka enzi za utoto wangu nilikuwa naipenda Yanga.
Ikifungwa nilikuwa sili chakula.
Lakini baadae nikastaafu ushabiki huo ili kuepukana maradhi ya moyo maana kila siku Yanga chali hasa na Mikia FC.
Kwa hiyo football huwa mapenda kuangalia mechi sio shabiki wa timu kiviiiile.
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Points
1,500
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 1,500
Mkuu weka ushabiki na upenzi pembeni,simba inajihujumu yenyewe.

Achaneni na yanga mtapotea kwenye gemu na kujikuta wasindikizaji
Naona umeshindwa kujibu hoja zangu kwani ni ukweli.Umeamua kuwasema mbuni kutumbukiza kichwa kwenye mchanga huku mgongo upo wazi. Jibu hoja wacha longolongo.
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Points
1,500
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 1,500
Tena pove hawa mpaka kidevu kimelowa
Umelowa wewe mwenye mdomo wa chini. Matusi hapa mpaka liamba.Andika kiustaarabu utajibiwa. Ukianza matusi utajibiwa pia.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top