Inamaana cdm hoja zao zilikua nzito kuliko za cuf wakati wa kwenda magogoni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inamaana cdm hoja zao zilikua nzito kuliko za cuf wakati wa kwenda magogoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by skendo, Dec 4, 2011.

  1. skendo

    skendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nimeuliza ivyo kwa sababu CDM walipoenda magogoni ilionekana inabidi wampe mda baba riz kisha waende tena ila kwa CUF naona km hoja zao zilikua nyepesi ndio maana walimalizana kwa siku moja tu au hii iko vp?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    hivi cdm unaweza kuilinganisha na cuf katika kujenga hoja..
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,557
    Likes Received: 19,904
    Trophy Points: 280
    Hawa ni Magamba B, hivyo hawana hoja yoyote ya maana. Walitayarishiwa pilau la nguvu na walivyomaliza kujichana wakaondoka zao bila ya kutia neno.
     
Loading...