Inakuwaje wanafunzi wanafeli hesabu wanafaulu physics na chemistry

lwambof07

JF-Expert Member
Jul 12, 2016
4,388
2,000
Mimi niliscore D Phy C chem na hesabu nikapiga Mswaki(F) .Kwengine ilikuwa rahisi coz calculations zake simple na kuna Maswali ya kudefine na briefly explanation vilevile practicals zina beba mno .
hesabu mswaki huwa unatupitia wengi sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom