Inakuwaje pale muh:raisi anashikwa na haja.


Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Unajua jana muheshimiwa Kikwete alikunywa maji mengi sana,kilichonishangaza hakushikwa hata na haja ndogo.Ndipo hili likanipitia kichwani kwamba pale ndo raisi ameshikwa na haja na anataka kwenda kujisaidia,inakuwaje.Anakwenda au anavumilia.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,592
Likes
659
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,592 659 280
Unajua jana muheshimiwa Kikwete alikunywa maji mengi sana,kilichonishangaza hakushikwa hata na haja ndogo.Ndipo hili likanipitia kichwani kwamba pale ndo raisi ameshikwa na haja na anataka kwenda kujisaidia,inakuwaje.Anakwenda au anavumilia.
Wewe unaonaje?
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Unajua jana muheshimiwa Kikwete alikunywa maji mengi sana,kilichonishangaza hakushikwa hata na haja ndogo.Ndipo hili likanipitia kichwani kwamba pale ndo raisi ameshikwa na haja na anataka kwenda kujisaidia,inakuwaje.Anakwenda au anavumilia.
Mmmmhhh kaazi kwelikweli
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Unajua jana muheshimiwa Kikwete alikunywa maji mengi sana,kilichonishangaza hakushikwa hata na haja ndogo.Ndipo hili likanipitia kichwani kwamba pale ndo raisi ameshikwa na haja na anataka kwenda kujisaidia,inakuwaje.Anakwenda au anavumilia.
kunasehemu ya hotuba ilikupita ukiwaza hayo ... sijui dakika ngapi vile????

ila kweli unampenda mpaka ukawaza afya yake ... hongera ... kula tano rafiki yangu
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Public speakers wote huwa wanajisaidia kabla ya kuongea kama anajua hotuba itakua ndefu,pia masaa 3 au 4 kwa mtu mwenye afya anaweza kukaa bila kwenda chooni.Kingine kama ungeangalia vizuri huwa hawanywi mengi kwa mpigo ni kidogo tu koo lisikauke
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
Unajua jana muheshimiwa Kikwete alikunywa maji mengi sana,kilichonishangaza hakushikwa hata na haja ndogo.Ndipo hili likanipitia kichwani kwamba pale ndo raisi ameshikwa na haja na anataka kwenda kujisaidia,inakuwaje.Anakwenda au anavumilia.
mhh I think we have more to discuss
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Hayo yanaweza kutokea sana ila mbinu itakayo tumika ni kwamba
1. Hotuba ile itasitishwa na atamuita msaidizi wake na kuongea naye naye atajifanya kapokea simu kutoka Rais mwenzie nje ya nchi naye atasitisha kwa muda na kwenda kuattend call.


2. Kama itakuwa ni dharura kubwa labda alikula chakula kikaleta tofauti ya ukaaji mwilini basi Bunge litaambiwa lijadili machache yaliyosemwa na Mh Rais kwa dakika 30 hivi naye huenda kujisitiri na kurudi kwa gwaride la kibunge mambo yakaendelea.

..........My take!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Public speakers wote huwa wanajisaidia kabla ya kuongea kama anajua hotuba itakua ndefu,pia masaa 3 au 4 kwa mtu mwenye afya anaweza kukaa bila kwenda chooni.Kingine kama ungeangalia vizuri huwa hawanywi mengi kwa mpigo ni kidogo tu koo lisikauke
..ile hotuba ilikuwa amepanga kuvunja rekodi ya castro ahutubie zaidi ya masaa 5...ila aliikatishia saa la 4 ..baada ya kusikia haja zote...

....mwenzie castro alikuwa akipanga kuhutubia masaa manne anakula dry ration...na anakuwa na maji ya glucose anafanya kulamba tu ..ili asipoteze energy...

next time jk atakapohutubia bunge will apply this ..na atahutubia masaa 8..atakuwa anajitahidi kuvunja rekodi ya guiness..hilo ndilo litakuwa lengo kuu la hotuba yake hiyo.....sehemu ya hotuba hiyo atawataja kwa majina mawaziri na wabunge wote na wenza wao....
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
..ile hotuba ilikuwa amepanga kuvunja rekodi ya castro ahutubie zaidi ya masaa 5...ila aliikatishia saa la 4 ..baada ya kusikia haja zote...
SIZE]


Ha ha ha ha ha ha ah aha leo nimecheka mpaka mwisho....! Afadhali hatuna Raisi chapombe, manake najua mtu anayekunywa bia mara kwa mara huwa wanaenda chooni sana....!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
lohh masaa nane??akihutubia nini??hatukawii kuelezewa mambo ya harusi ya mwanae humo ndani na blah blah kibao wat we want ni utendaji in actions nt in them words tumeshayachoka jamaniiii
 
S

SAS

Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
3
S

SAS

Member
Joined Dec 23, 2007
22 0 3
Kweli Mtaalam muda wa story na kuuza sura umekwisha tunataka man of action
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Ukiwa katika mitihani mathalani na muda ni kikwazo huwa haja huisikii ila pens down kojo laweza toka atiii!
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336