Inakuwa Namna Gani Profesa Mng'ong'o?


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Prof huyu, hivi sasa anazungumza katika Kongamano Kuhusu Rasilimali za Tanzania "Live" kupitia ITV lakini naona kama anatetemeka sana kuzungumza, ndivyo anavyozungumza au amepatwa na microphone fever? Wenzetu wa UDSM mnaomfahamu prof huyu, tafadhali tujulisheni maana imekuwa ngumu hata kufuatilia anachosema!
 
K

Kipimbwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
371
Likes
20
Points
35
K

Kipimbwe

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
371 20 35
Principles under Professors. 1.Professor is never wrong 2.If Professor is wrong go to principle number one.Nadhani kwa principles hizo hana haja yakuogopa ndivyo alivyo
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Principles under Professors. 1.Professor is never wrong 2.If Professor is wrong go to principle number one.Nadhani kwa principles hizo hana haja yakuogopa ndivyo alivyo
Noted with tx!
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,047
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,047 280
ni ongea yake, nimemsikia na mimi K-Boko
 
Last edited by a moderator:
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Prof huyu, hivi sasa anazungumza katika Kongamano Kuhusu Rasilimali za Tanzania "Live" kupitia ITV lakini naona kama anatetemeka sana kuzungumza, ndivyo anavyozungumza au amepatwa na microphone fever? Wenzetu wa UDSM mnaomfahamu prof huyu, tafadhali tujulisheni maana imekuwa ngumu hata kufuatilia anachosema!
Ningumu sana kuilinda CCM ...ni dangerous line
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,571
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,571 280
Ni mwl wangu pia onetime boss wangu. Ndo alivyo! Anapiga sana mtungi pia
 

Forum statistics

Threads 1,252,155
Members 482,015
Posts 29,798,437