inakuaje mnapo anza mahusiano wewe na mpenzi wako hata wiki haijaisha anaanza kukuomba pea na tena m | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inakuaje mnapo anza mahusiano wewe na mpenzi wako hata wiki haijaisha anaanza kukuomba pea na tena m

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by prianka, Oct 3, 2012.

  1. p

    prianka JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inakuaje mnapo anza mahusiano wewe na mpenzi wako hata wiki haijaisha anaanza kukuomba pesa na huyo anaye kuomba ni mwanaume nisaidien jaman
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,875
    Likes Received: 5,120
    Trophy Points: 280
    Kwani terms zenu kipindi mnaanzisha hayo mahusiano zikoje?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inategemea na jinsi mlivyo anzisha uhusiano wenu, kwani mahusiano mingine inaanzishwa na pesa na iliisonge mbele inabidi pesa itumike,
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mbona wadada siku hizi anakutana na mtu asubuhi, saa 6 keshapiga mzinga mtakatifu, huyo amevumilia wiki moja, mbona ni mstaarabu tu!! ni fair play nadhani siku hizi. si wakina dada tu wa kupiga mizinga, hata wakaka nao wamo! hivyo tuvumiliane bi dada!
     
  5. C

    CAY JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usipotaka kuombwa,kaa peke yako bila mpenzi!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Na hilo ndilo tatizo lenu_mkiombwa full kulalama,nyie kwa mizinga hamjambo...nimeipenda sana hii style ya mshikaji i.e unaanza mahusiano na msichana then unamshindilia na bonge la mzinga...akikunyima then ngoma droo_kamwe naye hatakuomba...we call it'defensive mechanism'.
     
  7. s

    sacha Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tooo much!!!je ucngeanzisha uhusiano ungeomba wapi!!!kujiendekeza kuombaomba co kbs...jitume !!!
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuki si unajuwa ni kwa nguruwe tu? Mie hata masaa sita hayakufika tayari nikaletewa orodha ya vitu vinavyotakiwa ...
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,246
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani mtu anapokuwa na shida na anaamini unaeza msaidia as mpenzi wake (haijalishi ni jinsia gani) kuna masharti hata km mlianza mapenzi jana?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,280
    Likes Received: 4,251
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume ni tapeli, shida yake ni pesa na anatumia mapenzi kama silaha.....shtuka......
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,138
    Likes Received: 7,099
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo......
     
  12. k

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    awe mwanamme au mwanamke,mambo ya kuomba omba wakati ndio kwanza mnaanzana haileti picha nzuri,kama unamvunjia mwenzako appetite.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    NA WEWE MUOMBE PENZI KINYUME NA MAUMBO. Mianaume mingine hovyo kabisa
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,664
    Likes Received: 5,847
    Trophy Points: 280
    Kaomba za kufanyia nini!??
    Labda anakupima tu!!!!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    so ulitaka aanze kukuomba baada ya mwezi, mwaka?
     
  16. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    utapeli wake uko wapi jamani, kama bi dada yuko vizuri kwanini asiombwe kidogo? binafsi nimependa iyo situation..
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    umeona inavyo kera enh....basi na sie wanaume tunakereka hivyo hivyo mnapo anza mizinga yenu...mara vocha mara shopping mara kodi
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mambo yamebadilika [​IMG]
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nina hamu ya kumpiga mtu mzinga....mizinga kiukweli ina raha yake cause unafeel kupendwa.mwanamke care etiii!
    ila haki ya mungu mwanaume akinipiga mzinga tena ndani ya wiki LOH mkosi gani huo...kimbia kimbia
    tena ashindwe kabisa loooh! usimpe hata mia
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    damu ya baba mwanasha aka mzee wa kuhemea itatufuna milele, saa hii yupo new york kenda omba! yaani ni mizinga kuanzia rais mpaka watu wa chini! nchi hii, tufiakwa!
     
Loading...