Inaelekea mapepo huwa yanaogopa sana sauti kubwa za spika


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
4,137
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
4,137 2,000
Wadau!
Kuna huu mtindo Wa siku hizi makanisa mengi kufungwa system kubwa ya mziki kama disco!
Nimejaribu kuwaza hivi mchana au usiku wa manane Mchungaji kuhubiri Kwa sauti kuuubwa kupitia kwenye spika je nini lengo lake?
Hivi kanisa likiamua kuweka spika za sauti ya kusikika Kwa wasitani tu je mapepo hayatatoka?
Haya masipika ya siku hizi kanisani yanafaida gani? Tena hadi usiku jamani?
Kwani Mchungaji asipotumia mike au sauti ya kufoka kwenye spika ataonekana hajui kuhubiri?
Nawaza hapa sipati majibu kabisa!
"Mungu angekuwa anasikia kupitia spika, basi viziwi wasingekuwepo"
OMBENI KISTAARABU JAMAN MUNGU ANASIKIA HIZO ZINGINE NI ANASA TU.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,627
Points
2,000
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,627 2,000
Mbona hamuongelei baa na madisko au kwavile niwashilika huko vumilia tu mkuu
 
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
645
Points
1,000
Age
48
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
645 1,000
Naomba mleta thread utambue kuwa

Asili ya muziki ni mbinguni, ambapo malaika wanaendelea kumsifu na kumwabudu Mungu Mwenyezi.

Ni jambo la maana sana Injili ikahubiriwa kwa sauti kubwa ya kutosha ili wewe mwanadamu usiekwenda ktk makusanyiko hayo nawe upate kuisikia Injili hio ili yamkini uweze kuupokea WOKOVU ulio ktk damu ya KRISTO YESU.

Na kama sauti za Mahubiri huwa zinakukera, huo ni uthibitisho kuwa uko upande wa pili (wa ibilisi-shetani) stuka chukua hatua!

KARIBU KWA YESU UPATE RAHA AMBAYO HUJAWAHI KUIFIKIRIA!.
 
W

Wailes Josiah

Member
Joined
Sep 28, 2016
Messages
34
Points
95
W

Wailes Josiah

Member
Joined Sep 28, 2016
34 95
Hapo zamani hakukuwa nahayo maspika naneno LA mungu lilikuwa linapenya ndani ya mioyo ya watu.. Lakin skuiz makelele ndio mapepo yatoke.... Vizazi vya nyoka vivyo saiv ujanja ujanja tu... Mbinu yakupata utajiri.. Naakipata anaanza kumshukuru mungu kwa kumpa utajiri badala yakuwashukuru wale wanaohangaika watoe sadaka na mafungu ya kumi... Tena kwenye sadaka... Ukitaka kujua kama huduma nimbovu basi SKU waumini wasitoe sadaka WA fungi lakumi.. Wakwanza kulalamika niviongozi WA kanisa... Eti nao hali mbaya...
 
W

Wailes Josiah

Member
Joined
Sep 28, 2016
Messages
34
Points
95
W

Wailes Josiah

Member
Joined Sep 28, 2016
34 95
Utakuta kikanisa Kidogo maspika karibu 10 unatoka masikio hayasikii vema
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Tusilazimishane kwenda peponi
ukiona kelele nenda kawashitaki
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,124
Points
2,000
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,124 2,000
VIPI VIPAZA SAUTI VYA KIISLAMU NAVYO VINAKERA SANA KUANZIA SAA 7 MCHANA ,SAA 10 JIONI, SAA 2 USIKU NA SAA 11 ALFAJIRI WANAKERA SANA HAWA JAMAA
 
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
645
Points
1,000
Age
48
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
645 1,000
Naona roho ya mpinga Kristo iko kazini
 
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2015
Messages
2,113
Points
2,000
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined May 26, 2015
2,113 2,000
VIPI VIPAZA SAUTI VYA KIISLAMU NAVYO VINAKERA SANA KUANZIA SAA 7 MCHANA ,SAA 10 JIONI, SAA 2 USIKU NA SAA 11 ALFAJIRI WANAKERA SANA HAWA JAMAA
wale wenzetu ni dk 5 tu wamemaliza....sasa haya makanisa ya kilokore yakianza saa 5 usik mpaka asubuh mkuu...usiombee kukaa karibu na kanisa utajuta mkuu
 
B

bongobongo

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
83
Points
95
B

bongobongo

Member
Joined Jul 28, 2015
83 95
VIPI VIPAZA SAUTI VYA KIISLAMU NAVYO VINAKERA SANA KUANZIA SAA 7 MCHANA ,SAA 10 JIONI, SAA 2 USIKU NA SAA 11 ALFAJIRI WANAKERA SANA HAWA JAMAA
Vipaza sauti vya waislamu ni kwa muda nfupi siyo kwa walokole ni usiku kucha na mchana kutwa watu hatulsli kwa mikelele ya kuwaombea wagonjwa na mizik i ya sauti kali!! Inakera sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,179
Members 493,978
Posts 30,816,114
Top