Inadaiwa hizi video ni za wakati wa Uchaguzi Mkuu wa 2020

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
2,039
2,000
Mmmmh mmmmh utawala wa yule bwana Sina hamu

Tatizo awamu ya Tano nchi iliongozwa na washamba
(In Comred Kinana voices)

Na pia wendawazimu na machizi wenye vyeti Milembe
(In Diallo voices)
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
57,217
2,000
Tatizo ni kwamba kwenye hiyo video clip hakuna ushahidi wa moja kwa moja kwamba hizo kura zinazoingizwa humo ni za chama gani...

Hivyo ni rahisi kwa vyama vya siasa kukana kuhususika na huo wizi wa kura
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
89,789
2,000
Tatizo ni kwamba kwenye hiyo video clip hakuna ushahidi wa moja kwa moja kwamba hizo kura zinazoingizwa humo ni za chama gani...

Hivyo ni rahisi kwa vyama vya siasa kukana kuhususika na huo wizi wa kura
Kwahiyo unataka sisi wananchi tuseme wale polisi walikuwa upande wa Chauma ?
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
52,035
2,000
Yaani wafe tu,
Hakuna namna. Saa zingine malipo ni hapa hapa. Mungu haoni tabu kukuondoa wewe mmoja ili wengi wengine wapone. Imefikia mahali mtu ukisikia Jamii ya hawa watu wamepata shida fulani au kufariki kabisa unafurahi.
Mwenyewe huwa nafurahi sn
 

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
3,162
2,000
Wazalendo wameanza kuachia hadharani mambo machafu yaliyotendwa kwenye kile kilichoitwa uchaguzi mkuu wa 2020 .

Toleo la sasa ni video inayoonyesha wizi wa kishamba sana wa kura ulivyofanyika , tena chini ya watu walioaminiwa kulinda usalama .

Hebu jionee mwenyewe.

View attachment 1964679

Majina ya Wahusika wote yamepatikana , ila yanahifadhiwa kwa muda kwa sababu za kibinadamu
😂😂kutumia dola kupata mamlaka ni kazi sana
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
7,987
2,000
Wazalendo wameanza kuachia hadharani mambo machafu yaliyotendwa kwenye kile kilichoitwa uchaguzi mkuu wa 2020 .

Toleo la sasa ni video inayoonyesha wizi wa kishamba sana wa kura ulivyofanyika , tena chini ya watu walioaminiwa kulinda usalama .

Hebu jionee mwenyewe.

View attachment 1964679

Majina ya Wahusika wote yamepatikana , ila yanahifadhiwa kwa muda kwa sababu za kibinadamu
Ninachokiona hapo ni hao askari kuvaa barakoa na wakati mwaka 2020 kwenye Uchaguzi Mkuu tulikuwa hatuvai barakoa kiviiile!
 

eliasmisinzo

JF-Expert Member
Aug 13, 2021
200
250
Unafikiri basi hizo ni siri, huo ni ubabe makusudi kwamba tunafanya hivi na hamtufanyi lolote wala kushtaki popote...
yaani CCM waiogope CHADEMA kabisa? wazee wa kupiga domo mitandaoni huku upo nyuma ya keyboard ume activate premiun vpn...
Kama Zanzibar Seif alifanyiwa kiini macho mpaka US ikaingilia na haikusaidia kitu, ndugu zangu siasa hazitowasaidia chochote, mmekwisha kwenda kushtaki hadi kwa mabeberu lakini hakuna matokeo yeyote... huwa naamini kwamba hii nchi wananchi ndio wataamua nchi iende kulia ama kushoto, hii nchi nyie CHADEMA hamtofanya lolote, zaidi bungeni mmetolewa almost wote, mmebaki kulia tu twitter na mitandaoni...
Hili taifa ni wananchi ndio watakuwa na mustakabali taifa liende wapi, tamaa zenu za fisi kumkaribisha Lowassa, wananchi wakaona hamueleweki kama sigara nyota...
CHADEMA mmekwisha, Mbowe mungu amsaidie ashinde hio kesi, yaani mmekwisha ndugu zangu hamna jipya..., mwenzenu mzee Slaa anakula huko mema ya nchi..., yule dada enu Mdee kawageuka chap..
uzuri mie sipo CCM wala CHADEMA, mie nawapa tu ukweli mchungu...
Kampeni zenu zenyewe watu walikuwa wana stream youtube na hamkufanya lolote, hakuna hata TV moja ilikuwa inaonyesha kampeni zenu, lakini wadau mmekomaa tu,katibaaaa!!!! katibaaaa!!!, tunaibiwaaa, tunaibiwaaaa, tunaibiwaaa, kila siku nyimbo ni zile zile...

Nyie komaeni tu muendelee kufukuzia hizo ruzuku, mpate hata pesa za kuweka mafuta kwenye gari... niipofika hapa niendelee tu mishe zangu hizi siasa wengine wanafanya kama hobby lakini sio userious wa kuleta mabadiliko ya kweli...

nakaribisha matusi...
Kina Nyerere, Mandela na wengine wangefuata USHAURI kama huu, wasingekomboa nchi zao. Wakoloni waling'ang'ania Kama wanavyofanya CCM, lakini hufika wakati wakaondoka, CCM halikadhalika wataondoka tu hata wakitumia TISS, Polisi na time, wataondoka tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom