Inachukua muda gani kuwa approved na approver ili kupata check number na kuanza kupata mshahara endapo taarifa zako zimeisha tumwa

Kitanga

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
350
250
Mimi mwenyewe hili linanihusu nimehama halmshauri moja kwenda tasisi ila mshahara bado napokelea huko niliko kuwa zamani sijui nafanyaje niliko toka afisa anasema katuma dodoma kwa aprover
Tatizo huwa maafisa utumishi wanatuma taarifa lakkini hawafuatilii kama huyo approver ameipata taaifa na kuifanyia kazi. Mfano, taarifa inaweza isifike au yule afisa hayupo; kwa hiyo, unawezacheleweshewa malipo yako kwa namna hiyo
 

Tape measure

JF-Expert Member
Nov 26, 2015
1,513
2,000
Kuweni wavumilivu tatizo hamjui mfumo unavyofanya kazi. Mfano HR wako ametuma documents zako akajibiwa na approver ziko sawa ila asubiri kwa muda kuna mambo ya kiutendaji .....unategemea akirudi kwako atakujibu nini? Hawezi kukuambia kila kitu vingine ni Siri.
 

makalango

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
396
250
Tatizo huwa maafisa utumishi wanatuma taarifa lakkini hawafuatilii kama huyo approver ameipata taaifa na kuifanyia kazi. Mfano, taarifa inaweza isifike au yule afisa hayupo; kwa hiyo, unawezacheleweshewa malipo yako kwa namna hiyo
Sawa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom