Ina shangaza sana

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
Hivi mtu umeendazako bar
Unapata kinywaji na washkaji
Mara mmoja anaanza kukuuliza maswali juu ya mke wako
ooh Je unamwamini sana..?
ooh mkeo ni mtakatifu eeeh?
ooh mara mkeo sijui vitu ganii..?
Yaani maswali juu ya mkeo tu!!!!1

Huyu mtu utamchukuliaje??
Au uta mfanyaje?
Maana umeshamwambia mie sipendi kuulizwa maswali au kuongelea mambo ya wake zetu bar
Lakini anaendelea.....
 

bacha

JF-Expert Member
Aug 19, 2010
4,298
1,195
huyo anataka bia tu, mwagizie round kam 3 hivi mfululizo, atatulia mwenyewe!
 

Ferds

JF-Expert Member
Oct 27, 2010
1,265
1,195
Hivi mtu umeendazako bar
Unapata kinywaji na washkaji
Mara mmoja anaanza kukuuliza maswali juu ya mke wako
ooh Je unamwamini sana..?
ooh mkeo ni mtakatifu eeeh?
ooh mara mkeo sijui vitu ganii..?
Yaani maswali juu ya mkeo tu!!!!1

Huyu mtu utamchukuliaje??
Au uta mfanyaje?
Maana umeshamwambia mie sipendi kuulizwa maswali au kuongelea mambo ya wake zetu bar
Lakini anaendelea.....

huyo atakuwa anakuchakachulia mkeo
 

Chauro

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
2,971
1,195
mh lazima ana jambo moyoni huyo halafu sio mstaarabu hata kidogo anataka kuona nyongo yako inavopanda
 

Mallaba

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
2,556
1,170
kuhama tu kiwanja sio suluhisho,la mhimu zaidi ni kujua kwa nini huyo jamaa anakuulizia sana,inwezekana akawa anajiandaa kuweka mitego,hivyo unatakiwa kuendelea kum-monitor zaidi mienendo yake....kazi kwako..:nono::nono:
Ndicho kilichotokea
 

Fixed Point

JF-Expert Member
Sep 30, 2009
11,311
1,225
kuhama tu kiwanja sio suluhisho,la mhimu zaidi ni kujua kwa nini huyo jamaa anakuulizia sana,inwezekana akawa anajiandaa kuweka mitego,hivyo unatakiwa kuendelea kum-monitor zaidi mienendo yake....kazi kwako..:nono::nono:

sasa ammonite nani? jamaa au mkewe?
 

GFM

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
706
0
huyo anataka bia tu, mwagizie round kam 3 hivi mfululizo, atatulia mwenyewe!
Atakwambia nia yake......... au anachofahamu juu ya mkeo.......... ila wakati mwingine ni vizuri kutokuchokoa
mambo haswa yaliopita .......... ukimchokoa kuku hutomla..............
 

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,207
0
kuhama tu kiwanja sio suluhisho,la mhimu zaidi ni kujua kwa nini huyo jamaa anakuulizia sana,inwezekana akawa anajiandaa kuweka mitego,hivyo unatakiwa kuendelea kum-monitor zaidi mienendo yake....kazi kwako..:nono::nono:

Thats right as the Don Corleone said in the God Father, "Put your friends close and your enemies closer"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom