Ina maana mwanamke ukimpenda sana ni tatizo au?

Dec 19, 2013
74
0
Nini nifanye kila ninayejitahidi kumuonye mapenzi ya thati ananiona zoba na kunikimbia, sasa mwaka huu nabadili mchezo. Nimechoka kuumizwa ngoja na mm niumize 2one kama ni fresh hamna kupenda tena mm ni mzee wa nje ndani mguu mmoja nje mwingine ndani hata akinikimbia poa ctaumia sana.
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
pole sana kwa mawazo yako potofu.utawapata wenye mawazo kama yako.kama ujapata mpz wa maana tulia panga ishu zako.kila kitu kinakuja kwa wakati...
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,128
2,000
wanawake wengi ni broken hearted so mioyo ni vipande vipande ni vigumu kupenda/kupendwa or else uwe a man enough to be able to glue together those pieces into one complete one loving heart again!
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
28,146
2,000
Ezekiel Charlese heri ya mwaka mpya....
Usianze mwaka kwa kutaka kulipa kisasi, mpende mkeo..nae atakuheshimu...
 
Last edited by a moderator:

Me370

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
987
0
Hakuna mwanamke mwenye mapenzi ya dhati Dar. Acha kujidanganya. Labda walio ndani ya ndoa.
Kuna makahaba wapenda pesa tu.
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,936
2,000
Nini nifanye kila ninayejitahidi kumuonye mapenzi ya thati ananiona zoba na kunikimbia, sasa mwaka huu nabadili mchezo. Nimechoka kuumizwa ngoja na mm niumize 2one kama ni fresh hamna kupenda tena mm ni mzee wa nje ndani mguu mmoja nje mwingine ndani hata akinikimbia poa ctaumia sana.

Gyals no like gud bways..
Bad boys rock, they say.
 

kaka km

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
1,309
2,000
Hutakiwi kumuamin mwanamke,anabadilika kwa sekunde,kwenye mambo ya mapenz kumwamin mwanamke unakua umefanya kitu inaitwa gross mistake mkuu,mwamin km sio mambo ya mapenz.baada ya kugundua hlo saiv naish kwa aman sana mkuu,natembea kifua mbele mgongo nyuma.
 

sikajiji

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
586
195
which new year do you mean?
happy-islamic-new-year.jpg happy-chinese-new-year.jpg
 

dalalitz

JF-Expert Member
Sep 6, 2013
2,854
2,000
Wanawake wengi ni broken hearted so mioyo ni vipande vipande ni vigumu kupenda/kupendwa or else uwe a man enough to be able to glue together those pieces into one complete one loving heart again!
....Which obviously is one hardest thing to perfectly do.(Sehemu iliyokolezwa inahusika kupitiliza.)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom