Ina maana JF humu wote ni wasomi kumbe?

zagarinojo

JF-Expert Member
Jul 26, 2020
2,560
2,000
Kumbe ndo nimegundua JF humu wote ni wazee wenye elimu zao bana. Mada zinachambuliwa na kudadavuliwa mpaka huwa nasema kumbe Tanzania tuna wasomi. Labda mimi tu ndo wa kichinichini.

Tena alisikika na mmoja akisema ladies wa humu ndo vichwa hatari. Yaani ni vyuo vimetulia humu.
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
5,745
2,000
Wenzio wanalalamika siku hizi jf inawajinga wengi wewe unaona inawasomi wengi. Hapo tuu ndio napoipendaga jf.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom