In Statistic CUF Imeshinda ZNZ


J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
CCM imeiba uchaguzi Zanzibar. Kwa nini Seif anakubali matokeo wakati kihesabu CUF ndiyo walioshinda? Angalia kura za watu waliojindikisha kupiga kura na waliopiga kura utaona kuna wizi uliotokea.

Again, kwa nini Seif anakubali matokeo wakati CUF ndiyo walioshinda. Seif ni kibaraka wa CCM.
 
H

Haki

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
356
Likes
0
Points
0
H

Haki

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
356 0 0
CUF wanaweza kuukataa uamuzi wa Seif, na baadaye kumtoa Seif madarakani ndani ya CUF. Seif atabakia madarakani ndani ya serikali ya mseto kama CCM, na siyo CUF.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,818
Likes
1,730
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,818 1,730 280
CCM imeiba uchaguzi Zanzibar. Kwa nini Seif anakubali matokeo wakati kihesabu CUF ndiyo walioshinda? Angalia kura za watu waliojindikisha kupiga kura na waliopiga kura utaona kuna wizi uliotokea.

Again, kwa nini Seif anakubali matokeo wakati CUF ndiyo walioshinda. Seif ni kibaraka wa CCM.
huyu sio seif ninayemjua mimi
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,386
Likes
1,309
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,386 1,309 280
namshangaa seif kukubali matokeo, jamaa nadhani yeye anataka madaraka tu.
 
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
299
Likes
4
Points
0
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
299 4 0
kachoka maalim, tumsamehe bure. Yeye anataka madaraka madaraka tu sio utawala bora
 
D

dachy12

Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
3
D

dachy12

Member
Joined Jul 16, 2009
12 0 3
seif anakuwa vice kimaslah zaidi wadau
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
tende tamu,mzee mzima kauza utu kwa madaraka.mh. Mrema wapo wengi
 
ChaMtuMavi

ChaMtuMavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
333
Likes
1
Points
35
ChaMtuMavi

ChaMtuMavi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
333 1 35
CCM Kali Wamemchakachua mpaka Seif, haelewi kama ameshinda, badala yake kakubali kushindwa,
..he he he eh he..., sisimi ni kiboko. Ila mwaka huu ukweli wataujua, kugawana majimbo siyo mchezo..
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Ila maalimu kaamua jambola ujasiri, kila siku anashinda na hawampi hata akigoma atagoma mpaka lini na umri ndo huo.Watoto waliozaliwa wakati anagomea uchaguzi wa kwanza sasa ivi wapo sekondari. Aendeleee kugoma mpaka aje achuane nao kwenye urais?
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Kauli mbiu ya CCM Zanzibar ni; "mapinduzi daima" na serikali ya Zanzibar inajulikana kama serikali ya mapinduzi! Na rais wake pia ni Mwenyekiti wa Baraza la mapinduzi. Katika hali hiyo utakubaliana nami ya kuwa serikali iliyowekwa na wananchi kwa kura, haiwezi kuitwa serikali ya mapinduzi. Ikumbukwe, marehemu Karume aliwahi kusema ya kuwa, madaraka yaliyopatikana kwa mtutu wa bunduki, huwezi kuyapoteza kwa makaratasi; akiwa na maana ya kura. Kwa kujua hilo, inaelekea maalimu Seif aliona vema akampisha mwana haramu apite.
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Ikiwa hali ndizo hizi,chaguzi za nini?.
Unajua haya mambo ya uchaguzi yana gharama mno,kuanzia mali mpaka muda na afya.
Ikiwa kila siku tunaingia gharama hizo mwishowe matokeo huamuliwa mezani.Ni afadhali tutafute utaratibu mwengine wa kupata viongozi.
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Ikiwa hali ndizo hizi,chaguzi za nini?.
Unajua haya mambo ya uchaguzi yana gharama mno,kuanzia mali mpaka muda na afya.
Ikiwa kila siku tunaingia gharama hizo mwishowe matokeo huamuliwa mezani.Ni afadhali tutafute utaratibu mwengine wa kupata viongozi.
Utaratibu ninaopendelea mimi ni kuwepo tume maalum inayopokea maoni ya raia na kuyaweka kwenye mtandao kila siku.Watu watasema mtu anayefaa kuongoza baada ya miaka mitano ni fulani na sifa zake ni hizi......
Ikiwa watu wataendelea kuridhika naye hata miaka 70 sawa.Hii itakuwa kati na kati baina ya ufalme na demokrasia.Gharama itakuwa chini sana.Fedha zitatumika kwenye mambo ya mendeleo.


 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Njaa ka mh Lyatonga Mrema
Seif hivi hiviiiiiiiiiiiiiii?????????????
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Mbaya wako kula naye sahani moja umjue vizuri,kufanya kitu ambacho majibu yake yanajirudia kila siku ni wehu.Hivyo ametumia busara kubadili mbinu,tuwe na imani salam zake za kwanza kayasema mapungufu ya tume hivyo ni wazi ataishughulikia tume ipasavyo ili iweze kufanya kazi objectively.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Utaratibu ninaopendelea mimi ni kuwepo tume maalum inayopokea maoni ya raia na kuyaweka kwenye mtandao kila siku.Watu watasema mtu anayefaa kuongoza baada ya miaka mitano ni fulani na sifa zake ni hizi......
Ikiwa watu wataendelea kuridhika naye hata miaka 70 sawa.Hii itakuwa kati na kati baina ya ufalme na demokrasia.Gharama itakuwa chini sana.Fedha zitatumika kwenye mambo ya mendeleo.


Mkuu Ami inakatisha tamaa. Ningependa baadaye mambo ya Waislam na Wakristo yaishe, tumuondoe madarakani shetani CCM. Maalim Seif kakubali baada ya kuombwa sana. Ila CCM watalipia uhuni wao siku moja.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Mkuu Ami inakatisha tamaa. Ningependa baadaye mambo ya Waislam na Wakristo yaishe, tumuondoe madarakani shetani CCM. Maalim Seif kakubali baada ya kuombwa sana. Ila CCM watalipia uhuni wao siku moja.
Hiyo siku inakuja ........... na tunaisubiri kwa hamu
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Seif inaonekana kashinda zenj ila kafanya uungwana tu. Maneno yake kuwa wananchi ndio washindi pamoja na kusema heshima itawale yana uzito wa mustakabali wa zenj
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Achilieni data basi tujue kwamba Seif amekubali kimaslahi. Acheni porojo.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Seif ni mvumilivu na mkomavu kisiasa. Unafikiri angegomea matokeo, sasa hivi zanzibar kungekuwa na misiba mingapi? Je inapendeza kuona waliokupigia kura wanakufa ili wewe uwe rais?

Mpambanaji wa dhati si yule anayetaka aone mabadiliko kabla ya kifo chake. Anc ilianzishwa mwaka 1912, miaka saba kabla ya mandela kuzaliwa; na walichokitaka waasisi wake kimetokea miaka 82 baadaye.

Nampongeza seif kwa kuwa muungwana.
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Kama Seif kashinda mbona hakuna data for justification
 

Forum statistics

Threads 1,252,246
Members 482,057
Posts 29,801,536