In A-Town.....


Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Any Mwana JF in A-Town plz??!...Kirafiki zaidi! ...:A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
I hope PJ is there............
 
Buggy

Buggy

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
239
Likes
6
Points
0
Buggy

Buggy

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
239 6 0
mie nipo a town pia! nitakuwa ****** bar!
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
vp kuhusu players , lafiesta na AQ?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
njoo makaburini badae jioni
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
alafu umenikumbusha kwa tomito pale kuna yule mnama haramu wa ukweli . teh teh teh nimekugongea thanx.
Hehehe kweli mzee tomito bar yenye mapicha ya ukweli
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
teh teh teh naogopa wafu wakiamka watanikata stimu . Lol
Umenikumbusha ile iliyotokea pale kinondoni container
Jamaa wakachukua magongo marefu
Ilipofika mida ya saa 3 na nusu hivi kila mtu kakolea kinywaji jamaa wakaibuka na nyimbo zao
"siye twasota nyie Mwala" X 30
Aisee kila mtu aliijua njia zake na hakuna hata mmoja alikumbuka kuondoka na gari ni mbio za kufa mtu wakiamini wafu wamewafufukia
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Leo w/end nadhani atakuwa kiwanja cha bugaloo mida ya jioni
nishapata taariha ya kiota hicho...nasikia mbuzi wa pale baaaaaab K.... nitavinjari pale!!Ngoja nitumikie Wadanganyika....OOP..Watanzania!!:smile-big:
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
alafu umenikumbusha kwa tomito pale kuna yule mnama haramu wa ukweli . teh teh teh nimekugongea thanx.
Weh...Hakuna haramu..:nono:. yule ni mbuzi mkubwa.... Nitakuwa siajitendea haki nikipita bila kupata hiyo kitu..!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ile bar pale metropol inaitwaje vile? ya juu kwa juu............
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603