Imetokea jana .! we ungefanyaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imetokea jana .! we ungefanyaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, May 12, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160


    Kweli dunia ina changamoto, Jana familia moja imepata pigo baada ya binti wao aliyekuwa anatarajiwa kuagwa (send off) kufiwa na dada yake asubuhi (yaani dada mtu kafa asubuhi wakati jioni ni sendoff ya mdogo wake!)

    Vikatengwa vyumba viwili, kimoja cha kupokea wale waliokuja kutoa pole, na chumba cha pili kilichotengwa kikawa ni cha wamama kumfunda mtarajiwa.

    Hivi ingekupata wewe kama we ndo ;decision maker ungefanyaje?
    HIZI NI CHANGAMOTO ZA KIMAISHA!
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 11,228
    Likes Received: 4,949
    Trophy Points: 280
    Ningeacha nature ideside destiny ya suala hilo so far halipo kwenye uwezo wa kibinadamu!
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kumradhi, Baba kaamua shughuri iendelee kama kawaida, yaani leo ndo msiba uanze!, sijui ikiwekwa taarabu watacheza?
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli''Dead man tells no lies''...... aliyekufa hana chake.Si wange ipeleka mbele hiyo send off?Atleast after 50days then waendelee na shughuli.Ama muoaji atakimbia?ovyo...kabisa
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kidogo haijakaa sawa, kwanini wasiahirishe na vile vyakula vya sherehe vitumike mcban kama walikuwa wamelipia
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Kwenye nyekundu naona kama umejichanganya labda uniambie send off hutumika kufunda watarajiwa....
    ninavyo jua mimi send off siyo issue sana wange weza kabisa kuahilisha....
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,151
    Likes Received: 5,578
    Trophy Points: 280
    mwaya kusini sendoff ndio kparty
     
  8. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Imenisikitisha maamuzi ya kuendelea na shughuri, mi niligoma kuhudhuria.
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Siku moja kabla kikwetu, wamama hukaa na kumfunda mtarajiwa. Hivi ninavyoongea ndo najiandaa kuelekea msibani, na sendoff imefanyika jana ila nimepata taarifa kuwa shughuri imetawaliwa na mapozi mengi, shamra shamra hazikuwepo kivile!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Tungehairisha send off. Kwanza hamu yote ingeisha.
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Watu wame complicate sana maisha siku hizi yaani msichana kabla ya kuolewa ana shughuli zaidi ya moja, kuna send off, then kitchen party, sijui nini kinatangulia, swali langu ni kuwa, hivi ni lazima kufanya yote haya, isitoshe watu wanaoombwa michango ni walewale.
     
Loading...