Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imenifurahisha hii lakini sijaielewa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Easymutant, Oct 20, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,277
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    View attachment 15550 mwenye kuweza kunielewesha kuhusu hii picha anisaidie plz maana mie nimeshindwa kuelewa mshikaji yupo upande upi...
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    May be, Jamaa hamna nguvu za kubadili, ndio hiyo ya ccm ya kutokea lakini mapenzi yake kwa chadema.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,975
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 145
    Kofia, kanga, fulana chukueni. Lakini kura Chadema!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,142
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    Angalia walio nyuma yake ndio ujue
     
  5. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shingoni amevaa nini ziko mbili au jamaa hajielewi anataka nini? Uzuri ni kwamba kabeba picha ya Mbunge wangu mtarajiwa. Mi nachagua mtu bwana sichagui CHAMA ati.

    [​IMG]
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukiangalia hapo utaona ni mkutano wa wanachadema. ni wazi huyo jamaa atakuwa wa chadema vinginevyo kingempata yule dada wa mpanda mjini kwa bw arfi.

    [​IMG]
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hapo madai yake kura ya Mbunge ni kwa Mnyika na Urais Kinaniii kinani vilee? nshasahau
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,232
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mwenzenu yupo kazini hapo.
    anazuga tu kuusoma upepo na kuwapima chadema kama ni wastaarab. Kumbe wenzake wanamwona ni ****.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,462
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Confusing really
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    watu wana mambo nashindwa kuelewa ana maana gani huyu 31-10 ndo mwamuzi
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu ni chadema damu,lkn hizi nguo si ni bure jamani?so kavaa tu mm yangu mbn ninalalia?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,090
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    Jamaa haeleweki kabisa!!!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tshirt na kofia halali yake inatokana na jasho lake kama mlipa kodi!
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwamba vingine vyote ni rahisi kuvichukua ila tshirt yake ya ccm sio rahis patachimbika sana
     
  15. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo ni mshabiki tu
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,226
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Yangu inatumika kwa kupigia deki tu ******
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,543
    Likes Received: 5,751
    Trophy Points: 280
    Inaitwa Kachumbari hiyooooooooooo, wao wanagawa nguo sisi zetu sera
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,226
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Yangu inatumika kupigia deki c.h.ooni
     
  19. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ana IDs 2 shingoni-meaning?
    Simsemehi huyu ndg ila niliwahi kumuona wa hivyo ila alikuwa na kofia yenye picha ya mgombea urais wa CCM na ameshika bango la Mbunge wa chama cha upinzani,nilipomuulzai akasema, yeye kura yake ya Ubunge anampa mbunge wa chama cha upinzani lakini ya uraisi anampa Kikwete-nikamuona huyu ndie mwana demorasia wa ukweli na anaijua.
     
  20. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Ni kweli t shiry na kofia ni jasho lake ila kura yake ni kwa Mnyika na DR SLAA.
     
Loading...