Imekaaje kwa wababa/wakaka wanaojifunga vitenge/kanga wanapokuwa nyumban!


Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Hari zenu wakuu, hii ishu mwenzenu inanipa tabu kidogo yani nashindwa kuzoea na kutoishangaa,kuna mbaba mtu mzima tu mwenye familia yani akirudi tu kutoka kazin au akiwa kwake mda wote anakuwa amefunga kitenge au kanga,anatoka nayo na kukaa kibarazani,huwa namshangaa sana anaweza akatoka mpaka anamsindikiza mgeni hivyohivyo,sasa kuna mkaka kahamia kwetu naye tangu amekuja ni mwendo wa kanga au kitenge japo anakuwa amevaa pensi,na ninamshangaa zaidi huyu coz ni bonge la brazamen,wadau mie mshamba hebu nisaidien imekaaje hii kwa wakaka/wababa,hata kwa wadada pia nyie mnaonaje,na wadada wakubwa wenye ndoa zao hii kwa waume zenu mnaiona imekaaje,nawasilisha.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,249
Likes
63
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,249 63 145
Una haraka, ukikua utajua.

By the way huku kwetu Umang'atini khanga ni heshima, unaenda nayo hata kwenye pati
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
Nadhani haina shida coz kwa wengi huwa wanapenda kuwaonyesha wake zao kama wanawapenda na wanathamini mavazi yao..kiufupi ni kuonyesha upendo kwa mkeo!!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Una haraka, ukikua utajua.

By the way huku kwetu Umang'atini khanga ni heshima, unaenda nayo hata kwenye pati
Mwee!hiyo ndio kali kuliko yani kwenye pati usingeniambie alafu nikaona ningewapiga picha kwaningepata mshangao wa mwaka!sasa ni mila au ni maauzi tu?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,126
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,126 1,798 280
Hari zenu wakuu, hii ishu mwenzenu inanipa tabu kidogo yani nashindwa kuzoea na kutoishangaa,kuna mbaba mtu mzima tu mwenye familia yani akirudi tu kutoka kazin au akiwa kwake mda wote anakuwa amefunga kitenge au kanga,anatoka nayo na kukaa kibarazani,huwa namshangaa sana anaweza akatoka mpaka anamsindikiza mgeni hivyohivyo,sasa kuna mkaka kahamia kwetu naye tangu amekuja ni mwendo wa kanga au kitenge japo anakuwa amevaa pensi,na ninamshangaa zaidi huyu coz ni bonge la brazamen,wadau mie mshamba hebu nisaidien imekaaje hii kwa wakaka/wababa,hata kwa wadada pia nyie mnaonaje,na wadada wakubwa wenye ndoa zao hii kwa waume zenu mnaiona imekaaje,nawasilisha.
Haya sasa_sijui kama huyu bonge la brazamen atapona mitego yako,.....anyway hebu muulize huyo brazamen wa hapo kwenu anamaanisha nini?....i am sure atakuambia ukweli
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Nadhani haina shida coz kwa wengi huwa wanapenda kuwaonyesha wake zao kama wanawapenda na wanathamini mavazi yao..kiufupi ni kuonyesha upendo kwa mkeo!!
Hee,asante mwaya mie mshamba cyajui hayo!vp kwa mtu ambaye hajaoa na anaishi bachela?
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Huo ni udunia 2 unawasumbua bs wavae na sketi pia
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Haya sasa_sijui kama huyu bonge la brazamen atapona mitego yako,.....anyway hebu muulize huyo brazamen wa hapo kwenu anamaanisha nini?....i am sure atakuambia ukweli
Acha hizo IGWE,Labda km nikimzoea coz bado mgeni,ndio maana nimepata butwaa na kuja kuuliza hapa kabla sijauliza live!,kwann ww unaionaje hiyo style?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,103
Likes
712
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,103 712 280
hata mie navaa sana khanga nikiwa room na wife ila sijafikia kiwango cha kutoka nayo nje. hata mimi nilikuwa namshangaa mzee wangu hata yeye alikuwa akivaa mpaka sebuleni hasa jioni anashinda nayo. nashangaa sasa hivi nimeshazoea. nadhani ni vazi rahisi kulivaa ndo maana inakuwa rahisi
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,126
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,126 1,798 280
Acha hizo IGWE,Labda km nikimzoea coz bado mgeni,ndio maana nimepata butwaa na kuja kuuliza hapa kabla sijauliza live!,kwann ww unaionaje hiyo style?
Mimi naiona fresh_sema sina wa kunipa hiyo kanga,...siku nikipata ntaivaa ili nione wale masister du wa mama mwenye nyumba wata-respond vip_halafu ntakuambia...au unasemaje!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
hata mie navaa sana khanga nikiwa room na wife ila sijafikia kiwango cha kutoka nayo nje. hata mimi nilikuwa namshangaa mzee wangu hata yeye alikuwa akivaa mpaka sebuleni hasa jioni anashinda nayo. nashangaa sasa hivi nimeshazoea. nadhani ni vazi rahisi kulivaa ndo maana inakuwa rahisi
Bora hiyo ya kuwa rum watu hawaon,na inawezekana wengi wanavaa,je kabla ya kuoa ulikuwa unavaa?unaonaje ukitoka nayo mpaka kibarazani au kusindikiza mgeni?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mimi naiona fresh_sema sina wa kunipa hiyo kanga,...siku nikipata ntaivaa ili nione wale masister du wa mama mwenye nyumba wata-respond vip_halafu ntakuambia...au unasemaje!
Nunua bwana si zipo madukani?then lipuka nayo mpaka dukani kwa mangi alafu nipe feedback,so kwa anayevaa na hajaoa anakuwa kapewa na mpnz wake?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
sidhani kama hilo lina tatizo kwani ni kawaida mume kuvaa kitenge au kanga ya mke akiwa home na ili hali mke kuvaa t-shirt au shati la mume
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,111
Likes
14,166
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,111 14,166 280
Hio ni kwasababu everytime is tea time...
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Kwani kanga ni nini cantalisia
Kanga tumezoea ni kwaajili ya jinsia ya kike, sasa binafsi kumuona mababa/mkaka anavaa nimepata mshangao,vp kwenu huko imekaaje au ni vazi kwa wote?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
sidhani kama hilo lina tatizo kwani ni kawaida mume kuvaa kitenge au kanga ya mke akiwa home na ili hali mke kuvaa t-shirt au shati la mume
Ok,Vipi kwa yule mkaka bachela?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Kuna mmoja niliwahi kumuuliza akasema ni heshima (sijui ya nini), na zaidi anatumia kama taulo.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Naona haina shida hata kama mtu ni bachela, inakufanya mtu unakuwa mwepesi na zaidi kuuacha mwili upate hewa........
 

Forum statistics

Threads 1,215,791
Members 463,420
Posts 28,559,863