Imekaaje hii? Rais kukabidhiwa mkoba wa pesa ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaaje hii? Rais kukabidhiwa mkoba wa pesa ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MamaParoko, Sep 30, 2011.

  1. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwakilishi wa Televisheni ya Emmanuel ya The Synagogue Church Of All Nations, Martha Harvey akimkabidhi Rais Jakaya Kikwete mkoba wenye Sh milioni 25 kwa ajili ya waathirika wa ajali ya meli ya mv Spice Islanders iliyozama na kusababisha vifo vya mamia ya watu hivi karibuni. Mchango huo uliokabidhiwa Ikulu, Dar es Salaam, ulitolewa na Kiongozi wa Kanisa hilo, Nabii Themitope Balogun Joshua, ambaye anaishi makao makuu ya kanisa hilo Lagos, Nigeria. (Picha na habarileo).

    kikwete.jpg

    My Take:

    Kuna kitu hakipo sawa, rais kukabidhiwa mkoba wa mahela ikulu!
    Hii imakaaje wadau?
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwanza mods, naomba hii iunganishwe na ya 2mine!! repetition!!!

    JK anapenda sana misaada!! Maana nikijikumbusha tu, yeye huwa anapenda sana kupiga picha anapokea misaada, ona anavyo-feel kupokea mahela....
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zile suti 5 mbona hakupiga picha akikabidhiwa? Au kwa kuwa zenyewe zilikuwa ni rushwa!
     
  4. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swali: kwanini rahisi akabidhiwe fedha in cash ikulu?

    MODE PLEASE DO THE NEEDFUL NILIKUWA SIJAONA POST INGINE KUHUSIANA NA SUALA HILI!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Serikali ya JK iko too curative than preventive....... Kitu ambacho ni kibaya sana.

    Anyway, EL alishaenda kusali kwa TB Joshua na yule mama alieibua sakata la Katibu Mkuu wa Nishati nae alienda kusali aliporudi akasema amehakikishiwa na TB Joshua kwamba Rais ajaye ni EL. Huwezi jua labda EL anamtumia Joshua kutimiza hiyo ndoto. Huenda pia ni yeye EL alietoa hizo fedha.... Kila kitu kinawezekana. Kwa majanga yote Africa na huko Nigeria sijawahi sikia atoe msaada km huo.... Kuelekea 2015 tutaona na kushuhudia mengi tu.
     
  6. N

    Nguto JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,278
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Binafsi sioni tatizo. Kapelekewa sasa angekataa msaada? Swali ni kama zitawafikia walengwa. Kama hazitawafikia ndio tulaumu.
     
  7. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna lolote la maana hapo zaidi ya kutaka kujijenga upya kwa Lowasa
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mwenye kanisa hili si ndiye aliyemtakasa Mh. Edward Ngoyai Lowasa au?
     
  9. MPIGA ZEZE

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kwa hakika Bongo haitakuja kuisha kufanya mambo kibongobongo; milioni 25 CASH???!!! Kwani Kanisa halina account benki? Je Ikulu, yaani yule mzee (jina limenitoka) Katibu Mkuu Kiongozi, haikutaarifiwa hizo pesa zitaletwa kwa njia gani ambapo wangeweza kumshauri mama wa watu kukabidhi cheki badala ya mkoba!!! bongobongo tu!! Je hizi ni PESA SAFI??????????????????????????????????????:disapointed:
     
  10. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    hizi ni pesa chafu kama zingekua safi kwa nini mil 25 akabidhiwe mtu cash? kama sio njia ya kuzisafisha sijui
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Kama movie ya kinigeria wanapokabidhiana neira president bwana michosho
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hivi mikoba kama hii imekaguliwa kweli? Alqaida\ shabab wanaweza kuchukuwa mwanya huo kwa kutumbukiza hata vimeta!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kuna kitu bila shaka
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,125
    Likes Received: 2,112
    Trophy Points: 280
    Mkwerè lazima Atakula pesa hizo., kama alivyokula pesa za epa na desi.
     
  15. L

    Laptani Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani huo msaada mpaka upige piche na rais?
    Wangepeleka kitengo cha maafa ofisi ya PM kunakohusika na majanga
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,105
    Likes Received: 10,419
    Trophy Points: 280
    Haaa jamani sasa picha zikuwa za nini wangepeana tu kimya kimya manake mpango wenyewe kama danganya toto vilee,anywayz time will tell tuone bro atakuja na mikakat gani kwa hao wahanga, ataibuka kama clouds na maboya au atanunua maharagwe na sembe!na akiendahuko pia asisahau kupiga picha
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,105
    Likes Received: 10,419
    Trophy Points: 280
    Haaa jamani sasa picha zikuwa za nini wangepeana tu kimya kimya manake mpango wenyewe kama danganya toto vilee,anywayz time will tell tuone bro atakuja na mikakat gani kwa hao wahanga, ataibuka kama clouds na maboya au atanunua maharagwe na sembe!na akiendahuko pia asisahau kupiga picha,,,'karibu ningesahau na huko pande ya pili watakubali misaada toka kanisani!! Teheheee kazi ipo
     
Loading...