Imefia wapi Big Results Now (BRN)?

Unko T

Senior Member
Jul 11, 2015
187
250
Natumaini tu wazima wa afya.

Muungwana husalimu, akidondokwa nguo huchutama!

Big Results Now almaarufu kama BRN au Matokeo Makubwa Sasa.

Wakati wa Bw. Kikwete ilikuwa inaimbwa na kupambwa kwa manukato ya Jasmine. Mpaka mpwa wangu mwenye miaka mitano alikuwa anaimba wimbo wa BRN.

Tufani ya mkuu mpya Kitalani ameziba midomo ya waimba kwaya wote wa BRN. Ghafla bin vuuuuu BRN kimyaaaaa.

Swali binafsi, kama BRN imezima mithili ya mshumaa upeponi, kwa nini walitumia mapesa kuipamba?

Alamsiki!
 

Platnam

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
483
500
Natumaini tu wazima wa afya.

Muungwana husalimu, akidondokwa nguo huchutama!

Big Results Now almaarufu kama BRN au Matokeo Makubwa Sasa.

Wakati wa Bw. Kikwete ilikuwa inaimbwa na kupambwa kwa manukato ya Jasmine. Mpaka mpwa wangu mwenye miaka mitano alikuwa anaimba wimbo wa BRN.

Tufani ya mkuu mpya Kitalani ameziba midomo ya waimba kwaya wote wa BRN. Ghafla bin vuuuuu BRN kimyaaaaa.

Swali binafsi, kama BRN imezima mithili ya mshumaa upeponi, kwa nini walitumia mapesa kuipamba?

Alamsiki!

Kilimo kwanza nayo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom