Imefahamika jinsi Raia wa Kigeni alivyouawa Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imefahamika jinsi Raia wa Kigeni alivyouawa Arusha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kishongo, Jan 16, 2011.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa raia asiye na hatia wa nchi jirani aliuawa na mashabiki wa cdm ambao wengi wao ni vibaka.

    Raia huyo alikuwa amekuja kibiashara hivyo alikuwa na pesa.

    Inaaminika aliuawa kwa bastola chini ya kivuli cha fujo walizozianzisha ili ionekane kuwa mtu huyo ameuawa na Polisi.

    Hii ni aibu na uhuni uliopitiliza. Viongozi wa chama hiki lazima wawajibishwe kwa kuchochea wafuasi wao kuua.

    Maoni ya wengi ni kwamba Msajili wa vyama anachelewa kukitambua CDM kama CHAMA CHA KIGAIDI ili kifutwe na kuinusuru nchi yetu.

    KWA MAUAJI YA ARUSHA KAMWE HATUTAWASAMEHE. You will pay for it!
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Basi kama ni hivyo polisi wa tanzania ni wahuni wamemkaba na kumuibia mgeni pesa yake, Mwema jiuzulu kbla ya IIC hawajatuma polisi wao mwenye akili timamu
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mpenzi wa demokrasia naomba msimjibu huyu bwana!
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    Kama kuna mpenzi wa demokrasia naomba msimjibu huyu bwana
     
  5. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama habari yenyewe ni tetesi sasa anataka Msajili afute chama cha siasa chenye wafuasi zaidi ya Milioni 2 kwa tetesi!??

    My life time lesson, 'dont talk bad about the dead and the stupid'

    Eeh Mungu wa rehema wasamehe wale wote wanaohitaji msamaha wako!
     
  6. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa anafanya utani wakati bado sisi wa Arusha tuna majonzi hata nimekosa neno la kumjibu huyo mjinga
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    . . .
     
  8. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ungebadili id yako kabla ya kupost angalau ingepata mashiko lkn wewe kinshongo mh!!
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,823
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kama kuna mpenzi wa Demokrasia naomba asimjibu huyu MWEHU
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mimi nilisema humu, ikichunguzwa itakutwa Chadema ndio waliouwa ili tu, kutimiza siasa zao za ubaguzi na uchochezi.

    Hata iwe ni askari ndio waliouwa, still, kama ni askari huwezi kukaa na silaha wakati watu wanakuja kukufanyia fujo na wanataka kukivamia kituo cha polisi, kwa hilo askari wana haki zote. Na waliouwa ni wale waliowatuma hawa ma-mbumbumbu waende kituoni wakati wao (wajanja) wameingia mitini, kama mahodari, si hao viongozi ndio wangetangulia mbele? lakini walijuwa hapa kuna shaba, wakawaacha "wajinga ndio waliwao" watangulie mbele, duhh.
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mnh......wacha uongo,hata mtoto mdogo au zumbukuku hawezi kubuy huu ujinga! shame on you great thinka!:ban:
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Demokrasia si kuwadanganya watu waende kufanya fujo, wakati wewe jamadari, umekwenda kujificha hotelini kwako.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Load of ! CRAP !
     
  14. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama anataka kufuta chadema kwa kuua mtu mmja , kwa nini asifikrie kufuta jeshi la polisi ambalo limeua watu watatu na limekiri kufanya hivyo"????


     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Mods do the needful
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kishongo ni huyu hapa kwa wasiomfahamu

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Can you think using your brain instead of your lower part of abdomen?
     
  18. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .....by banning those who are calling names.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,369
    Likes Received: 34,128
    Trophy Points: 280
    :nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa:nimekataa
     
  20. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Be serious, we've no time for such silly comments.
    Definitely you need a psychiatrist advice.
    This is the time.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...