Imebidi tu nicheke! Sio kwa ubunifu huu


Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,678
Likes
7,511
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,678 7,511 280
Eti majeneza ndani, hata selemala wa majeneza tu sidhan kama analala na majeneza kwake
 
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
7,523
Likes
8,560
Points
280
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
7,523 8,560 280
Unanunua jeneza na kuliweka chumba cha wageni.

Jamaa kila akilala anaota mauza uza.

Kesho yake asbuhi ataomba nauli
 
Sueky

Sueky

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
321
Likes
198
Points
60
Sueky

Sueky

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
321 198 60
Duh umenikumbusha rafiki yangu yuko
Mwanza niliienda kwake sikufrahi kwakweli.Yaani foleni mpaka chooni
 
T

tesunho

Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
51
Likes
20
Points
15
T

tesunho

Member
Joined Nov 2, 2017
51 20 15
Kuishi kizungu ni sawa lkn kumbuka mpaka kutoka hapo ulipo pia umepita sehemu nyingi iwe kwa mjomba au rafiki wa baba ako ilimradi mambo yaende tu sasa leo unaitwa Fulani una kwako unaanza mashauzi kumbuka ulikopita tusijishau
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,618
Likes
1,992
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,618 1,992 280
Hii roho yako ni ya kichattle-chattle
 

Forum statistics

Threads 1,251,736
Members 481,858
Posts 29,782,543