Imebidi tu nicheke! Sio kwa ubunifu huu


Pundugu

Pundugu

Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
53
Likes
54
Points
25
Pundugu

Pundugu

Member
Joined Sep 22, 2017
53 54 25
Namimi nilishakaa nikafikiria jinsi ya kupambana na hii changamoto yafuatayo ni mapendekezo yangu:
1.Tafuta kiwanja kikubwa kilicho nje kidogo ya mji, hapo ndipo yawe makazi yako ya kufumu.
2.Buni miradi ambayo kila mtu anayekuja kwako awe sehemu ya uzalishaji mfano, fuga kuku, ng'ombe,lima bustani n.k halafu uje utuletee mrejesho.
N.B Usiifanye nyumba yako kuwa sehemu ya watu kuja kupumzika baada ya kufanya mambo yao.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,165
Likes
9,159
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,165 9,159 280
Sio roho mbaya. Nimeipenda namba 3. Kuna baadhi ya nyumba watoto hugeuzwa wakimbizi ndani ya nyumba ili tu kuaccommodate wageni. Watoto wanapaswa kuwa na vyumba vyao permanent na wageni wafikie guest houses kama huna pa kuwaweka. Na huu sio "uzungu" wala sijui roho mbaya. Ni ustaarabu.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,747
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,747 280
Sio roho mbaya. Nimeipenda namba 3. Kuna baadhi ya nyumba watoto hugeuzwa wakimbizi ndani ya nyumba ili tu kuaccommodate wageni. Watoto wanapaswa kuwa na vyumba vyao permanent na wageni wafikie guest houses kama huna pa kuwaweka. Na huu sio "uzungu" wala sijui roho mbaya. Ni ustaarabu.

ni kweli mnajikuta mnalala na watoto kisa tu baba wadogo wapo !nadhan nyingine kuwalaza sebulen itasaidia sana ila nadhan itakuwa applicable kwa baadhi ya makabila !ila sio 'wasukuma! wenyee hata kwenye zizi wako radhi walale
 
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
1,578
Likes
1,686
Points
280
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
1,578 1,686 280
hhahaha mie siku 1niliwah mwambia had mume ishi na mtu bak kuliko ndugu jaman !wanajisahau jaman !dah km una roho ndogo unaweza lipakia asbh stend lirudi kwako sengerema huko !jaman kuna keroooo !
mmmmm dada yangu!
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,433
Likes
7,750
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,433 7,750 280
Mwisho wa siku, riziki anagawa Mungu, ukiendekeza roho chachu maisha yatakubaki ivo ivo, japo kila kitu kifanyike kwa kiasi
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483