Imebainika: Zitto Kabwe ndio chaguo la Lowassa na maalim Seif kugombea urais 2020 kwa tiketi ya UKAWA!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,244
2,000
Nimeiona hii mtandaoni kwamba kama Lowassa hatasimama kugombea 2020 kwa sababu zozote zile basi Zitto Kabwe ndio atagombea urais.

Taarifa hiyo inasema kimsingi mzee Lowassa anapendelea zaidi Zitto ndio agombee na tayari ameshawasiliana na Katibu mkuu wa Cuf ambaye ameafiki pia, ila Mwenyekiti wa Chadema bado hajaweka wazi msimamo wake.

Mlale unono
Maendeleo hayana vyama!
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,359
2,000
Nimeiona hii mtandaoni kwamba kama Lowassa hatasimama kugombea 2020 kwa sababu zozote zile basi Zitto Kabwe ndio atagombea urais.

Taarifa hiyo inasema kimsingi mzee Lowassa anapendelea zaidi Zitto ndio agombee na tayari ameshawasiliana na Katibu mkuu wa Cuf ambaye ameafiki pia, ila Mwenyekiti wa Chadema bado hajaweka wazi msimamo wake.

Mlale unono
Maendeleo hayana vyama!

Ni hivi, Zitto ni kweli ni mgombea sahihi wa upinzani, ila mtoa maamuzi sio Lowassa na hatakaa awe mtoa maamuzi. Hofu iliyopo kwa wanaccm wote ikiwapo Lowassa ni iwapo Lissu atagombea atakubali kuibiwa kura na kunyamaza kama kina Slaa na Lowassa? Ukweli ni kuwa Lissu ni mgombea hatari kutokana na ushawishi wake kwa wananchi hasa vijana, na Magufuli ni mdhaifu linapokuja suala la kushawishi, sana sana anachotambia ni uwezo wa kuamuru jeshi kufanya mauaji.
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
26,136
2,000
Hahahaa....... Pampas ndio kile kifurushi unapelekaga Segerea kila week end!
John umetunga tungo moja ya kipumbavu mno. Inasikitisha kuwa watu sampuli yako ndiyo watetezi wa CCM. Ila hii na zote mnazoongopeana kuwa zitawatoa ndiyo zinazidi kuwadhalilisha. Na uzuri ni kuwa hili lichama lenu litapata pigo kuuuubwa sana kabla ya uchaguzi mkuu na wote mtatafuta pa kutokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,244
2,000
Ni hivi, Zitto ni kweli ni mgombea sahihi wa upinzani, ila mtoa maamuzi sio Lowassa na hatakaa awe mtoa maamuzi. Hofu iliyopo kwa wanaccm wote ikiwapo Lowassa ni iwapo Lissu atagombea atakubali kuibiwa kura na kunyamaza kama kina Slaa na Lowassa? Ukweli ni kuwa Lissu ni mgombea hatari kutokana na ushawishi wake kwa wananchi hasa vijana, na Magufuli ni mdhaifu linapokuja suala la kushawishi, sana sana anachotambia ni uwezo wa kuamuru jeshi kufanya mauaji.
Lisu yupi atakayepambana " akihisi" ameibiwa kura?!
 

warthog gun

JF-Expert Member
Aug 9, 2018
1,468
2,000
Wana lumumba mnahaha ka jibwa koko lililokimbizwa kilomita mia. Ulichoandika doesn't make sense.
 

RockCarnegie

JF-Expert Member
Jan 17, 2019
972
1,000
Nimeiona hii mtandaoni kwamba kama Lowassa hatasimama kugombea 2020 kwa sababu zozote zile basi Zitto Kabwe ndio atagombea urais.

Taarifa hiyo inasema kimsingi mzee Lowassa anapendelea zaidi Zitto ndio agombee na tayari ameshawasiliana na Katibu mkuu wa Cuf ambaye ameafiki pia, ila Mwenyekiti wa Chadema bado hajaweka wazi msimamo wake.

Mlale unono
Maendeleo hayana vyama!
Mmechanganƴikiwa mlipoolewa na mabeberu ƴa Barrick bila kupewa kishika uchumba! Sasa mnakuja na ramli fake!
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,359
2,000
Lisu yupi atakayepambana " akihisi" ameibiwa kura?!

Kwa taarifa yako viongozi huwa hawapambsni bali huagiza tu, wanaopambana ni wafuasi wao kwa ushawishi wao. Vita vya Uganda anayesifiwa ni Nyerere, lakini Nyerere sio kwamba tu hakwenda vitani bali hakuwahi hata kuwasongea ugali waliopigana hivyo vita. Usidhani Lissu hata kama angekuwa hajapigwa risasi angeenda front line zaidi ya kuagiza tu.
 

senzighe

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
1,755
2,000
Nimeiona hii mtandaoni kwamba kama Lowassa hatasimama kugombea 2020 kwa sababu zozote zile basi Zitto Kabwe ndio atagombea urais.

Taarifa hiyo inasema kimsingi mzee Lowassa anapendelea zaidi Zitto ndio agombee na tayari ameshawasiliana na Katibu mkuu wa Cuf ambaye ameafiki pia, ila Mwenyekiti wa Chadema bado hajaweka wazi msimamo wake.

Mlale unono
Maendeleo hayana vyama!

UKAWA WASIJARIBU KUFUGA JINI.LITAWAMALIZA WAO WENYEWE.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom