Imagine umemwazimisha mtu pikipiki yako halafu ukakutana naye katika hali hii....


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,747
Likes
97,689
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,747 97,689 280
Hii ni risk taking, yani dereva akiyumba tu.
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,507
Likes
10,524
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,507 10,524 280
Kiloo 600 si mchezoo.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,747
Likes
97,689
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,747 97,689 280
Ndio maana unasikia auwawa sababu ya wivu wa mapenzi,....ni mambo kama haya.
Ni kweli mkuu, usione watu mahayawani kuuwa kwa mapenzi, pesa unaipata hivi, babe anataka kwenda saloon na khanga za mkole.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Ni kweli mkuu, usione watu mahayawani kuuwa kwa mapenzi, pesa unaipata hivi, babe anataka kwenda saloon na khanga za mkole.
Muwe mnalegeza kamba hadi Uncle aziachie.
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Ningemuongezea mzigo
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,852
Likes
2,266
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,852 2,266 280
Mifuko kumi mara kilo 50=500kg,
Halafu hao wana wawili kadiria kilo 60@,...ni zaidi ya 620kg jumla.
Huo ni uongo hakuna pikipiki ya kubeba hizo kg,labda kweny mifuko wqmejaza pamba
 

Forum statistics

Threads 1,272,655
Members 490,101
Posts 30,456,352