Ilimtoka povu dkt. Asharose Migiro alipotembelea mkoani Njombe


jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
204
Likes
5
Points
35
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
204 5 35

Gari aliyokuwa amepanda Katibu wa NEC,Siasa na mahusiano ya Kimataifa,Dkt Asharose Migiro ikiwa imepoteza muelekeo,kufuatia eneo hilo kukumbwa na utelezi mkubwa kutokana na mvua iliyokuwa
imenyesha.Dkt.Migiro alikuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana walipokuwa wakitokea Wilayani Makete kuelekea Wilaya mpya ya Wanging'ombe,mkoani Njombe mapema leo ambapo hata hivyo walifika salama na kushiriki shughuli mbalimbali za kijamii.
Juhudi ya kulinasua gari hilo zikiendelea kufanyika.
Pichani Kulia ni Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana akiwa sambamba na Katibu wa NEC,Itikadi na Uenezi Nape Nnauye na wadau wengine wakitoka kutoa msaada wakati gari ya Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa iliponasa kwenye tope.

Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro akiwa amesimama kando kando ya barabara akisubiri gari yake iliyokuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana,iondolewa mara baada ya kunasa kwenye tope,kufuatia eneo hilo kuharibika kutokana na mvua kunyesha na kusababisha utelezi mkubwa eneo hilo.
Juhudi za kulinasua gari hilo zikiendelea.
Eneo linavyoonekana
Gari ikiwa imekwishaondolewa kwenye eneo korofi tayari kwa kuendelea na msafara kutoka Wilaya ya Makete kuelekea Wilaya mpya ya Wanging'ombe,mkoani Njombe.Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Kinana akiwa ameambatana na Katibu wa NEC,ItIkadi na Uenezi,Nape Nnauye,Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro amemaliza ziara yake ya kikazi katika mikoa ya Ruvuma na Mbeya na baadae kupitia mkoa wa Njombe kukagua baadhi ya miradi mbalimbali na kazi za kijamii.

NB:BILA HAYA CCM WANAJIVUNIA MAENDELEO YA TZ TOKA UHURU MIAKA 50+ ILIYOPITA
DUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!!!!

 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,923
Likes
4,691
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,923 4,691 280
...

....M4C hata MUNGU yumo ndani...
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
838
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
838 6 35
Uzuri hizi kadha wanakutana nazo na wenyewe
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,359
Likes
16,172
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,359 16,172 280
Kwanini halijaanguka? Dereva mzembe kweli aisee
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,066
Likes
1,292
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,066 1,292 280
Angalau wamejionea aina ya maendeleo ambayo wanajivunia kwamba wamewaletea watanzania. Hakuna maendeleo mpaka CCM ing'oke madarakani.
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,892
Likes
2,606
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,892 2,606 280
Mimi ningefurahije lingedumbukia hapo kwenye daraja,sijui kwanini haijatokea hivyo.
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
40
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 40 145
Walikuwa wanaenda kuwaambia wananchi maendeleo ambayo CCM imeyafanya kwa kipindi cha miaka zaidi ya 50 ya uhuru ambapo barabara zinapitika muda wote......Mnafiki LICCM liumembuka lenyewe nyumbafu zake!!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,017
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,017 14,897 280
walikuwa wanaenda kuwadanganya raia siyo,..
 
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
3,974
Likes
18
Points
135
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
3,974 18 135

Gari aliyokuwa amepanda Katibu wa NEC,Siasa na mahusiano ya Kimataifa,Dkt Asharose Migiro ikiwa imepoteza muelekeo,kufuatia eneo hilo kukumbwa na utelezi mkubwa kutokana na mvua iliyokuwa
imenyesha.Dkt.Migiro alikuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana walipokuwa wakitokea Wilayani Makete kuelekea Wilaya mpya ya Wanging'ombe,mkoani Njombe mapema leo ambapo hata hivyo walifika salama na kushiriki shughuli mbalimbali za kijamii.
Juhudi ya kulinasua gari hilo zikiendelea kufanyika.
Pichani Kulia ni Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana akiwa sambamba na Katibu wa NEC,Itikadi na Uenezi Nape Nnauye na wadau wengine wakitoka kutoa msaada wakati gari ya Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa iliponasa kwenye tope.

Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro akiwa amesimama kando kando ya barabara akisubiri gari yake iliyokuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana,iondolewa mara baada ya kunasa kwenye tope,kufuatia eneo hilo kuharibika kutokana na mvua kunyesha na kusababisha utelezi mkubwa eneo hilo.
Juhudi za kulinasua gari hilo zikiendelea.
Eneo linavyoonekana
Gari ikiwa imekwishaondolewa kwenye eneo korofi tayari kwa kuendelea na msafara kutoka Wilaya ya Makete kuelekea Wilaya mpya ya Wanging'ombe,mkoani Njombe.Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Kinana akiwa ameambatana na Katibu wa NEC,ItIkadi na Uenezi,Nape Nnauye,Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro amemaliza ziara yake ya kikazi katika mikoa ya Ruvuma na Mbeya na baadae kupitia mkoa wa Njombe kukagua baadhi ya miradi mbalimbali na kazi za kijamii.

NB:BILA HAYA CCM WANAJIVUNIA MAENDELEO YA TZ TOKA UHURU MIAKA 50+ ILIYOPITA
DUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!!!!

yeah, haya ndiyo maendeleo ya ccm ktk miaka hamsini ya utawala wao?
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45

Gari aliyokuwa amepanda Katibu wa NEC,Siasa na mahusiano ya Kimataifa,Dkt Asharose Migiro ikiwa imepoteza muelekeo,kufuatia eneo hilo kukumbwa na utelezi mkubwa kutokana na mvua iliyokuwa
imenyesha.Dkt.Migiro alikuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana walipokuwa wakitokea Wilayani Makete kuelekea Wilaya mpya ya Wanging'ombe,mkoani Njombe mapema leo ambapo hata hivyo walifika salama na kushiriki shughuli mbalimbali za kijamii.
Juhudi ya kulinasua gari hilo zikiendelea kufanyika.
Pichani Kulia ni Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana akiwa sambamba na Katibu wa NEC,Itikadi na Uenezi Nape Nnauye na wadau wengine wakitoka kutoa msaada wakati gari ya Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa iliponasa kwenye tope.

Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro akiwa amesimama kando kando ya barabara akisubiri gari yake iliyokuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana,iondolewa mara baada ya kunasa kwenye tope,kufuatia eneo hilo kuharibika kutokana na mvua kunyesha na kusababisha utelezi mkubwa eneo hilo.
Juhudi za kulinasua gari hilo zikiendelea.
Eneo linavyoonekana
Gari ikiwa imekwishaondolewa kwenye eneo korofi tayari kwa kuendelea na msafara kutoka Wilaya ya Makete kuelekea Wilaya mpya ya Wanging'ombe,mkoani Njombe.Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Kinana akiwa ameambatana na Katibu wa NEC,ItIkadi na Uenezi,Nape Nnauye,Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro amemaliza ziara yake ya kikazi katika mikoa ya Ruvuma na Mbeya na baadae kupitia mkoa wa Njombe kukagua baadhi ya miradi mbalimbali na kazi za kijamii.

NB:BILA HAYA CCM WANAJIVUNIA MAENDELEO YA TZ TOKA UHURU MIAKA 50+ ILIYOPITA
DUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!!!!

nimefurah sana kwa changamoto hzo watawabana mawaziri wajenge na huko barabara
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,251
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,251 340 180
Kweli Mungu huwa anasikia vilio vya wanyonge
na bado hapa ndo mwanzo tuu
Watapambana na CDM mwishoni watajipambanisha wenyewe
Wanakazana kuwaua waliojiunga na CDM sasa wanakazana kujiua wenyewe
CDM hadi kieleweke tunahitaji hata kufikia hatua iliyofikiwa na SA
Ila sio ndani ya CCM ni ndani ya chama pendwa CDM
 
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
1,338
Likes
1
Points
135
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
1,338 1 135
Duh wana bahati kweli sijui kwa nini Israel ailikuwa kaenda kupumzika,hawatakuja kurudi tena huko maisha yao yote.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
22
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 22 0
CCM wamewapa kazi ya kutafuta masoko bila ya kuangalia aina ya bidhaa wanayotaka kuipeleka sokoni! inahitaji moyo sana kwenda kuwauzia waumini safi (watanzania) bangi!!!...wananchi wamechoshwa na kejeli zenu! mnawanunulia ambulance za bajaji huku ninyi mnatembelea mashangingi na bado linakwama!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,213
Likes
14,206
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,213 14,206 280
Chadema twasonga mbeleeeeee..... Watapambana nasi ila hawatashinda.....

Wanaumbuka wenyewe..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,548
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,548 280
Mimi ningefurahije lingedumbukia hapo kwenye daraja,sijui kwanini haijatokea hivyo.
Hata lingezama huko shimoni mkuu....mwezi mmoja baadaye kingeagizwa kitu kipya toka Japan kwa mgongo wa kodi yako.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,145
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,145 545 280
Hata lingezama huko shimoni mkuu....mwezi mmoja baadaye kingeagizwa kitu kipya toka Japan kwa mgongo wa kodi yako.
mkuu, kwa hawa bora mtu aondoke nafasi yake iletwe gari mpya toka japan. tumechoka kuiona hii miuza sembe na tembo wetu..huyo dereva ovyo kabisa, hana shabaha mpaka anakosa limto lote hilo!!?
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
146
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 146 160

Huko wanaohangaika kuzunguka mbona wanapoteza muda badala ya kufanya utekelezaji wa ilani yao ya uchaguzi? Mwisho wa muhula watajutia muda wanaopoteza na pesa wanazomwaga badala ya kutekeleza ilani yao ya uchaguzi wao wako wanagagaa matobeni eti kunadisha sera na kukuza uhai wa chama.
Badala ya kuonyesha utendaji wa utekelezaji wa ilani mko njiani na tope lote hili eti kunadi sera kama wafanyavyo wanaotaka kushika dola. Hatuhitaji sera kwa vile mlishazinadi, tunachotaka ni utekelezaji wa mliyoahidi, nafasi za kunadisha sewa waachieni wasiotinga Magogoni.

Katibu wa NEC,Siasa na Mahusiano ya Kimataifa,Dkt.Asharose Migiro akiwa amesimama kando kando ya barabara akisubiri gari yake iliyokuwa kwenye msafara wa Katibu Mkuu wa CCM,Ndugu Abdulrahman Kinana,iondolewa mara baada ya kunasa kwenye tope,kufuatia eneo hilo kuharibika kutokana na mvua kunyesha na kusababisha utelezi mkubwa eneo hilo.

UKIONA MTU MZIMAZIMA ANAGAAGAA MATOPENI HIVYO
UJUE YAMEMWELEMEA,
NA HAITACHUKUA MUDA ATACHANGANYIKIWA.​


Kusini Nyanda za juu majira ya masika si sawa na kule ulikozoea NY ulikokuwa kaumu katibu Mkuu umoja wa Mataifa ROSE MIGIRO, ambako ulizoea subway kukufikisha kazini usipotaka kutumia usafiri wako. Leo unaweza jutia nafasi uliyopata kutoitumia vizuri na kuridia mazingira ya ulikokulia. Usichezee bahati, unaweza kuchanganyikiwa.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
walitegemea waamabiwe kuwa ni watuwa kazi,kumbeni watuwa viporo..walizoea kutengenezewa barabara ili wapite tuu halafu wakale vya masikini.As kufika kwa kulikuwa zawadi.

Safi wana njombe sasa hivi wajitengenezee barabara wenyewe ili wapite........shenzi type hawajui kuwa watu hawana time nao.eti wanapendwa na kukubalika na watanzania?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,686
Likes
1,653
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,686 1,653 280
Chama Cha Matope. Viongozi wao akili-matope.
 

Forum statistics

Threads 1,263,516
Members 485,918
Posts 30,154,783