Ilikuwa ni Chadema Vs Serikali, CCM, CUF na Bakwata - Hongera CDM kwa matokeo yoyote


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
hakika viongozi na wanachama wa chadema mnaonyesha dhamira ya dhati ya kulikomboa taifa letu.
hii imedhihilika katika jimbo la Igunga ambapo chadema wamefanya kampeni chini ya mwezi mmoja na kuweza kufungua matawi kadhaa na kupata kula za kurizisha ukilinganisha na vyama vingine vya upinzani hata ccm iliyokaa madarakani mika karibia 40.kwa kura zilizopatikana Igunga ni ishara tosha kwamba chadema ndiyo chama mbadala.
UKOMBOZI WA TANZANIA UMEFIKA.mia
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
Kwa kweli Makamanda wetu mmejitahidi sana huko Igunga, na hata Magamba hawatabisha kwamba hawakulala hawakula na pressure zinazidi kuwapanda kwa kazi mlioifanya na manayoendelea kuifanya.

Serikali ilihamia huko ikiwakilishwa na mawaziri kutaja wachache Magufuli na Wassira hawa wakiendesha mapambano dhidi ya Chadema, CCM wakiwa na wabunge wao kadhaa na makada lukuki akiwemo Mangula, Mkapa, Mukama nk, nao walikuwa wakipambana na Chadema, Bakwata nao wakaingia ulingoni kuendesha kampeni dhidi ya chadema, lakini bila kuwasahau CUF.

Mpaka sasa idadi ya kura walizopata chadema, tena katika eneo ambalo lilikuwa ngome ya magamba, ni dhahiri kwamba chama kinakubalika. Makamanda msikate tamaa, najua vita ni nzito, kushindana na wote hawa si kazi rahisi, lakini kazi yenu inaonekana.

Ninajua tutakapokuwa na tume huru ya uchaguzi na katiba mpya ambayo haitaruhusu vikundi vya dini au viongozi wa kiserikali kuchukua upande katika uchaguzi, magamba watang'oka kiulaini kabisa.

Peopleee powerrrrrrrr!!!
 
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
1,503
Likes
5
Points
0
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
1,503 5 0
Kwa kweli Makamanda wetu mmejitahidi sana huko Igunga, na hata Magamba hawatabisha kwamba hawakulala hawakula na pressure zinazidi kuwapanda kwa kazi mlioifanya na manayoendelea kuifanya.

Serikali ilihamia huko ikiwakilishwa na mawaziri kutaja wachache Magufuli na Wassira hawa wakiendesha mapambano dhidi ya Chadema, CCM wakiwa na wabunge wao kadhaa na makada lukuki akiwemo Mangula, Mkapa, Mukama nk, nao walikuwa wakipambana na Chadema, Bakwata nao wakaingia ulingoni kuendesha kampeni dhidi ya chadema, lakini bila kuwasahau CUF.

Mpaka sasa idadi ya kura walizopata chadema, tena katika eneo ambalo lilikuwa ngome ya magamba, ni dhahiri kwamba chama kinakubalika. Makamanda msikate tamaa, najua vita ni nzito, kushindana na wote hawa si kazi rahisi, lakini kazi yenu inaonekana.

Ninajua tutakapokuwa na tume huru ya uchaguzi na katiba mpya ambayo haitaruhusu vikundi vya dini au viongozi wa kiserikali kuchukua upande katika uchaguzi, magamba watang'oka kiulaini kabisa.

Peopleee powerrrrrrrr!!!
True that! " VIVA CDM VIVA TANGANYIKA aluta continua"
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,320
Likes
2,957
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,320 2,957 280
Ukweli ni kuwa CHADEMA IMESHINDWA HUKO igunga. Sasa wameaqnza fujo lakini wakazimwa. Fujo zimeanzishwa na wana-CHADEMA waliokwenda huko Igunga wakitokea Musoma, Mwanza na Arusha.
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
Pamoja mapambano yanasonga mbele
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
Ukweli ni kuwa CHADEMA IMESHINDWA HUKO igunga. Sasa wameaqnza fujo lakini wakazimwa. Fujo zimeanzishwa na wana-CHADEMA waliokwenda huko Igunga wakitokea Musoma, Mwanza na Arusha.
acha kupanic, kwenye hii thread hakuna anaeuliza nani kaanzisha fujo, nenda kwenye uzi husika.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
umesahau kuweka na vyombo vyote vya dola na tume ya uchaguzi ya CCM.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
tume mpyaa katiba mpyaaa ccm hamna ujanja tutawafanyia cha zambia 2015 si mbali tutawapiga chini tu wala msitambe kushinda igunga
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,458
Likes
65
Points
145
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,458 65 145
Ukweli ni kuwa CHADEMA IMESHINDWA HUKO igunga. Sasa wameaqnza fujo lakini wakazimwa. Fujo zimeanzishwa na wana-CHADEMA waliokwenda huko Igunga wakitokea Musoma, Mwanza na Arusha.
usikurupuke kujibu kitu ambacho hujakielewa,
 
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
1,503
Likes
5
Points
0
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
1,503 5 0
Ukweli ni kuwa CHADEMA IMESHINDWA HUKO igunga. Sasa wameaqnza fujo lakini wakazimwa. Fujo zimeanzishwa na wana-CHADEMA waliokwenda huko Igunga wakitokea Musoma, Mwanza na Arusha.
Tulishatoka huko, we kaza ndura mwendo bado!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa kweli Makamanda wetu mmejitahidi sana huko Igunga, na hata Magamba hawatabisha kwamba hawakulala hawakula na pressure zinazidi kuwapanda kwa kazi mlioifanya na manayoendelea kuifanya.

Serikali ilihamia huko ikiwakilishwa na mawaziri kutaja wachache Magufuli na Wassira hawa wakiendesha mapambano dhidi ya Chadema, CCM wakiwa na wabunge wao kadhaa na makada lukuki akiwemo Mangula, Mkapa, Mukama nk, nao walikuwa wakipambana na Chadema, Bakwata nao wakaingia ulingoni kuendesha kampeni dhidi ya chadema, lakini bila kuwasahau CUF.

Mpaka sasa idadi ya kura walizopata chadema, tena katika eneo ambalo lilikuwa ngome ya magamba, ni dhahiri kwamba chama kinakubalika. Makamanda msikate tamaa, najua vita ni nzito, kushindana na wote hawa si kazi rahisi, lakini kazi yenu inaonekana.

Ninajua tutakapokuwa na tume huru ya uchaguzi na katiba mpya ambayo haitaruhusu vikundi vya dini au viongozi wa kiserikali kuchukua upande katika uchaguzi, magamba watang'oka kiulaini kabisa.

Peopleee powerrrrrrrr!!!

maneno yakujifariji hayo, kushindwa ni kushindwa tu. Butwaa walilolipata CDM hawaamini wote kimyaaaa ukiwamo na ww. CCM ina jeshi kubwa ilimpeleka Mkapa tu imewasambaratisha. Hapo ndipo utajua hawa jamaa wana hazina ya viongozi na wenye kujua nn chakufanya. Pole sana kanywe supu ulale tu
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
bila ushabiki kiwango cha kura za chadema huko igunga na kwenye chaguzi za madiwani zilizofanyika jana ni dalili njema kwao.

Cha msingi wanatakiwa kuongoza nguvu zaidi kuimarisha chama chao.

Pia ni muhimu sana kuhakikisha wanachama na wapenzi wao wanajiandikisha kwenye daftari la wapiga kura mara tu tume ya uchaguzi itakapotoa nafasi hiyo. Na hii ni muhimu zaidi hata kuliko kafanya kampeni wakati wa uchaguzi tu. Kwani kama chama kitakuwa na uhakika kuwa wanachama na wapenzi wake wamejiandikisha kazi kwenye kampeni itakuwa kuwakumbusha kwenda kupiga kura na kuwashawishi wale ambao wanaelekea kuunga mkono vyama vingi.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
tume mpyaa katiba mpyaaa ccm hamna ujanja tutawafanyia cha zambia 2015 si mbali tutawapiga chini tu wala msitambe kushinda igunga
Watu mnaota vibaya, kujenga nyumba angani !
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0

maneno yakujifariji hayo, kushindwa ni kushindwa tu. Butwaa walilolipata cdm hawaamini wote kimyaaaa ukiwamo na ww. Ccm ina jeshi kubwa ilimpeleka mkapa tu imewasambaratisha. Hapo ndipo utajua hawa jamaa wana hazina ya viongozi na wenye kujua nn chakufanya. Pole sana kanywe supu ulale tu
ccm wanajua hilo
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
bila ushabiki kiwango cha kura za chadema huko igunga na kwenye chaguzi za madiwani zilizofanyika jana ni dalili njema kwao.

Cha msingi wanatakiwa kuongoza nguvu zaidi kuimarisha chama chao.

Pia ni muhimu sana kuhakikisha wanachama na wapenzi wao wanajiandikisha kwenye daftari la wapiga kura mara tu tume ya uchaguzi itakapotoa nafasi hiyo. Na hii ni muhimu zaidi hata kuliko kafanya kampeni wakati wa uchaguzi tu. Kwani kama chama kitakuwa na uhakika kuwa wanachama na wapenzi wake wamejiandikisha kazi kwenye kampeni itakuwa kuwakumbusha kwenda kupiga kura na kuwashawishi wale ambao wanaelekea kuunga mkono vyama vingi.
Una mawazo mazuri ila sasa unao waambia hayo hawasikii hivi sasa wote wanaumwa ! KUSHINDWA KUBAYA SANA
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
hakika viongozi na wanachama wa chadema mnaonyesha dhamira ya dhati ya kulikomboa taifa letu.
hii imedhihilika katika jimbo la Igunga ambapo chadema wamefanya kampeni chini ya mwezi mmoja na kuweza kufungua matawi kadhaa na kupata kula za kurizisha ukilinganisha na vyama vingine vya upinzani hata ccm iliyokaa madarakani mika karibia 40.kwa kura zilizopatikana Igunga ni ishara tosha kwamba chadema ndiyo chama mbadala.
UKOMBOZI WA TANZANIA UMEFIKA.mia
Safi sana CDM, kazi kubwa mmefanya. hizo ni dalili tosha kwamba 2015 nyota ni ya kwenu.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180

maneno yakujifariji hayo, kushindwa ni kushindwa tu. Butwaa walilolipata CDM hawaamini wote kimyaaaa ukiwamo na ww. CCM ina jeshi kubwa ilimpeleka Mkapa tu imewasambaratisha. Hapo ndipo utajua hawa jamaa wana hazina ya viongozi na wenye kujua nn chakufanya. Pole sana kanywe supu ulale tu
Unajua hata uwepo wa ccm madarakani kwa sasa ni kwa kuwa kuna wachache sana ambao hawafikiri kama wewe, infact wana akili kidoooooooooooooooogo kuliko wewe GeniusBrain. Kwa jinsi muda unavyokwenda wote watabakia kuwa kama wewe.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Safi sana CDM, kazi kubwa mmefanya. hizo ni dalili tosha kwamba 2015 nyota ni ya kwenu.

Sikutegemea na ww utakuwa mpole hivi, CCM Nomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !
 

Forum statistics

Threads 1,236,034
Members 474,926
Posts 29,244,266