Ilianza TD na sasa Mwananchi


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Majuzi watu walipata shida sana kulisoma gazeti la TD on time.Wakaanza majungu hapa mara wamenunuliwa , oh mara waoga , oh mara hawana pesa.Wengi tukasema ulikuwa ni upuuzi maana hatuwasaidii TD hata senti tano kuwasaidia kufanya biashara yao ya gazeti hata kama ukiwa msomaji mpenzi.Ukiwakosa hewani on time si lazima uanze matusi, leo ni karibia wiki sasa Mwananchi wana matatizo .Je wale wazushi wa maneno mko wapi mtupe habari za kizushi ama mko kimya kwa kuwa halina connection na Chadema ?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Am sure kuna kitu kinaendelea na aka kamtindo ka kusubotage haya magazeti yetu kuwa online.
Wanatuangamiza wengine uku tuliko gazeti kufika ni mpaka siku ya pili jamani.
Au hawataki tusome izo habari za mafisadi?

Aluta continua.........leo nimejaribu kuifungua nimeambia its is under construction.
Hoping for the best
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Am sure kuna kitu kinaendelea na aka kamtindo ka kusubotage haya magazeti yetu kuwa online.
Wanatuangamiza wengine uku tuliko gazeti kufika ni mpaka siku ya pili jamani.
Au hawataki tusome izo habari za mafisadi?

Aluta continua.........leo nimejaribu kuifungua nimeambia its is under construction.
Hoping for the best
Hili jambo zito ambalo hatuwezin kulijua lakini wenye gazeti wanajua .Nimesema haya baada ya siku chache kupita watu kuanza kulishambulia TD kwa maneno kibao bila ya kujua .Sasa kua shida na Mwananchi lakini sijaona wakisema lolote .
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Gazeti la Mwananchi nao wamekuwa wakiandika habari za kutetea wananchi.
Juzi tu waliambiwa na katibu mgosi kuwa huwa hawaandiki vizuri wala kutangaza habari zao vema.
Ni dhahiri kuwa lazima zinatafutwa ndege za B 55 kuwashambulia kwa kila njia
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Majuzi watu walipata shida sana kulisoma gazeti la TD on time.Wakaanza majungu hapa mara wamenunuliwa , oh mara waoga , oh mara hawana pesa.Wengi tukasema ulikuwa ni upuuzi maana hatuwasaidii TD hata senti tano kuwasaidia kufanya biashara yao ya gazeti hata kama ukiwa msomaji mpenzi.Ukiwakosa hewani on time si lazima uanze matusi, leo ni karibia wiki sasa Mwananchi wana matatizo .Je wale wazushi wa maneno mko wapi mtupe habari za kizushi ama mko kimya kwa kuwa halina connection na Chadema ?
Mkuu Lunyungu,

Unaweza kupenda kutembelea hapa uone yaliyojiri

https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=13228
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Majuzi watu walipata shida sana kulisoma gazeti la TD on time.Wakaanza majungu hapa mara wamenunuliwa , oh mara waoga , oh mara hawana pesa.Wengi tukasema ulikuwa ni upuuzi maana hatuwasaidii TD hata senti tano kuwasaidia kufanya biashara yao ya gazeti hata kama ukiwa msomaji mpenzi.Ukiwakosa hewani on time si lazima uanze matusi, leo ni karibia wiki sasa Mwananchi wana matatizo .Je wale wazushi wa maneno mko wapi mtupe habari za kizushi ama mko kimya kwa kuwa halina connection na Chadema ?
Mwananchi walivamiwa na virus. Nimeenda mara tatu nikarudi na virus. Bahati nzuri siwaogopi hao virus na nina nyenzo za kutosha kupambana nao.

Nafikiri sasa wameondoa kabisa ili wapambane na hao virus.

Na nyie watu wa mavyama mna kazi, hata jambo kama hili mpaka muunganishe na vyama?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kuna watu wao kila kitu ni siasa, hata vya kiufundi!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mkuu Mtanzania niombe msamaha kwiwikwiw .Mimi baada ya kuona kuna shida na mwananchi ndiyo nikakumbua kuwatetea TD hapa kwamba watakuwa na shida za utendaji tu .Ndiyo nikaamua kusema kwamba si kila jambo wakimbilie siasa .Ndiyo lilikuwa lengo langu maana TD walisakamwa na walio jiita wasomaji wazuri .
 
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
415
Likes
6
Points
0
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2008
415 6 0
Waheshimiwa nawashukuru kwa kuchangia hoja inayohusu uhuru wa habari.

Naona wazi kuwa kuna watu wanaofikiri CCM na Mafisadi wao wamelala. Kwa hakika hawa watu wako busy na wanatafuta kwa bidii kunyamazisha kila sauti inayowaamsha watanzania.

Lakini kwa kuwa nimepata taarifa nyingi kuwa Katibu Mgosi anapewaga habari zote zinazopita hapa JF nami kupitia hapa hapa ninampa ujumbe mfupi wa kudumu (UMK).

Mkubwa waweza kuendelea na kazi yako ya kuwashambulia watanzania wazalendo kwa kila lugha za kejeli na ubabe. waweza pia kuendelea kutumia fedha zao wanazokamuliwa, kudhalilisha haki zao na utu wao. Haya yote waweza kufanya kwa muda mfupi sana. Lakini kama jinsi ambavyo haiwezekani kuzuia jua kuchwa, saa inakuja na kila mtu atajua yaliyofanywa na wakubwa hawa. hapa ndipio mgosi atapewa heshima inayomstahili na Zitto, Slaa, Ndesamburo + Hamad Rashid watapokea yao.

Kwa UMK hiyo nakushauri kaka mgosi uanze kufikiria mbali na kutamane heshima ya wajukuu na vitukuu vyako.

Naapa!!!! Haki ya Mungu lazima kitakuja kizazi kitakachotaka kujua viongozi wa CCM wa sasa walikuwaje hadi kuwalinda na kuwatandikia mazulia mekundu mafisadi.

Kwaheri
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Waheshimiwa nawashukuru kwa kuchangia hoja inayohusu uhuru wa habari.

Naona wazi kuwa kuna watu wanaofikiri CCM na Mafisadi wao wamelala. Kwa hakika hawa watu wako busy na wanatafuta kwa bidii kunyamazisha kila sauti inayowaamsha watanzania.

Lakini kwa kuwa nimepata taarifa nyingi kuwa Katibu Mgosi anapewaga habari zote zinazopita hapa JF nami kupitia hapa hapa ninampa ujumbe mfupi wa kudumu (UMK).

Mkubwa waweza kuendelea na kazi yako ya kuwashambulia watanzania wazalendo kwa kila lugha za kejeli na ubabe. waweza pia kuendelea kutumia fedha zao wanazokamuliwa, kudhalilisha haki zao na utu wao. Haya yote waweza kufanya kwa muda mfupi sana. Lakini kama jinsi ambavyo haiwezekani kuzuia jua kuchwa, saa inakuja na kila mtu atajua yaliyofanywa na wakubwa hawa. hapa ndipio mgosi atapewa heshima inayomstahili na Zitto, Slaa, Ndesamburo + Hamad Rashid watapokea yao.

Kwa UMK hiyo nakushauri kaka mgosi uanze kufikiria mbali na kutamane heshima ya wajukuu na vitukuu vyako.

Naapa!!!! Haki ya Mungu lazima kitakuja kizazi kitakachotaka kujua viongozi wa CCM wa sasa walikuwaje hadi kuwalinda na kuwatandikia mazulia mekundu mafisadi.

Kwaheri


Maneno mazito haya .Kweli umeumizwa na mbinu chafu za mgosi .Wajue tu kwamba iko siku Mahakama zetu namagereza haya haya watasimama humo kutujibu sisi washindwa hoi .
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Pole kamende, maneno yako inaonekana yamekukuta makubwa kutoka kwa Mgosingwa
 
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Hiyo website ya Mwananchi imeshambuliwa maana nimejaribu kuingia mara mbili nikapambana na Trojan horses.Bahati nzuri walikuta system yangu imekamilika hawakuweza kupata access.
Muwe makini hasa ambao kompyuta zao zina weak security nawashauri kwa sasa msitembelee kabisa hiyo site hadi waisafishe.
Vinginevyo tutawapoteza hapa JF kwa kukosa nyenzo.
 
Last edited:
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Pamoja na kupambana na Trojan horses kule mwananchi pia napenda kuwapa taarifa ma-mods wa JF ile website dada wa JF kule Jambonetwork pia kila nkiingia virusi wanakuja kasi kwenye kompyuta yangu hadi sasa hivi nimeacha kwenda huko kusikiliza zilipendwa naomba jamani watawala mshughulikie hiyo kero pia.
 

Forum statistics

Threads 1,237,041
Members 475,401
Posts 29,276,364