Ilianza balozi kutoa ONYO, likaja baraza la Congress, sasa Ikulu ya Marekani ila Kiburi, majivuno yatazaa Vikwazo vya kiuchumi kujiona sisi matajiri

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
4,098
Points
2,000

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
4,098 2,000
Naomba tukumbushane hapa,

Balozi wa Marekani alishatoa maonyo mengi juu ya ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu, ikiwemo hali ya demokrasia nchini, uhuru wa habari (Kabendela), mahakama kuingiliwa na kutotoa haki ikiwemo kubambikiziana kesi kwa vinogozi wa vyama pinzani, watu kupotea na kutekana, haki za watoto hasa wanaopata mimba mashuleni nk.

Ikaja baraza la Congress kumwandikia rais Magufuli mwezi Dec 2019 lakini sio Ikulu, wala wizara ya mambo ya nje iliyojibu kwa press kama walivyofanya hao wanaoitwa Mabeberu.

Jana Ikulu ya Marekani imeanza process ya kuwekea vikwazo watanzania na baadhi ya viongozi kuingia marekani ikiwa ni mwanzo wa kuwekewa vikwazo vya kiuchumi.

Huku kujimwambafy kunatuumiza hasa sie raia kwa viongozi wazembe ambao wanakula na kulala kwa kodi zetu.

Ifike kipindi tuwaambie zile ngojera za kiwa mabeberu wanatuonea wivu ni wivu gani wakati kila kitu kinatoka kwao kuanzia teknolojia hadi wafanyakazi wa hiyo miradi tunayojidai nayo?
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,325
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,325 2,000
Huu ni ubeberu tuu, wazalendo hatutakubali tutasimama na rais wetu Magufuli.



P
 

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,652
Points
2,000

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,652 2,000
Lugha ya mabeberu inaboa sana maana Ukimwita fulani ni mabeberu basi wewe ni jike.
Tuache hizo bhana.
By the way, kuna watanzania hawataki hata kujua USA ndio nini
Wanao nufaika na Uwepo wa hao USA pambaneni
Sisi donar country mutuachie inchi yetu
Marekani nao wamekuwa wa kisusa Susa kama sio mabeberu bwana!!!
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,031
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,031 2,000
Huu ni ubeberu tuu, wazalendo hatutakubali tutasimama na rais wetu Magufuli.


P

Tutaingia tu bila visa...au sio
 

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
11,539
Points
2,000

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
11,539 2,000
Huu ni ubeberu tuu, wazalendo hatutakubali tutasimama na rais wetu Magufuli.


P
Naona umeshasahau uliyomtendea Kabendera na hapa kwa comment yako hiyo fupi umedhihirisha kuwa kinachompata kabendera ni halali yake!
 

Manelezu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
1,483
Points
2,000

Manelezu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
1,483 2,000
Yaani kabudi mabada atumie muda wake kujena mahusiano mazuri kati ya TZ na mataifa wahisani yeye anatoa macho eti anasaidia zimbabwe iondolewe vikwazo vya kiuchumi! sasa yeye akiwekewa vikwazo sijui nani atakuja kumpigania.
We nawe unakuwa kama haujui DIPLOMASIA ya sasa? Ngoja nikusaidie, wakubwa wanasema hivi " Hawaji kwetu na sisi hatuendi kwao" a new economic diplomacy in town!! 😂
 

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,771
Points
2,000

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,771 2,000
Huu ni ubeberu tuu, wazalendo hatutakubali tutasimama na rais wetu Magufuli.



P
huo uwezo wa kusimama mtaupata wapi wakati mtakuwa na njaa mtaishia anguka nae kama kuku mwenye mdondo.
 

Kifoi

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2007
Messages
1,045
Points
1,500

Kifoi

JF-Expert Member
Joined May 12, 2007
1,045 1,500
Huu ni ubeberu tuu, wazalendo hatutakubali tutasimama na rais wetu Magufuli.



P
wewe ni mzalendo au shushu
 

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
7,037
Points
2,000

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
7,037 2,000
We nawe unakuwa kama haujui DIPLOMASIA ya sasa? Ngoja nikusaidie, wakubwa wanasema hivi " Hawaji kwetu na sisi hatuendi kwao" a new diplomacy in town!! 😂
nimekuelewa mkuu ila yule aliyetolewa jalalani mbona kama kuna siku niliona kapiga selfie na Donald!? au Donald alikuja magogoni?
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,325
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,325 2,000
Jana Ikulu ya Marekani imeanza process ya kuwekea vikwazo watanzania na baadhi ya viongozi kuingia marekani ikiwa ni mwanzo wa kuwekewa vikwazo vya kiuchumi.

Huku kujimwambafy kunatuumiza hasa sie raia kwa mabeberu wanatuonea wivu ni wivu gani wakati kila kitu kinatoka kwao kuanzia teknolojia hadi wafanyakazi wa hiyo miradi tunayojidai nayo?
Hawa ni mabeberu tuu na huu ni wivu juu ya maendeleo yetu na demokrasia yetu ya Tanzanian Democracy ambayo ni part of African Democracy.
Wazalendo wa kweli wa taifa hili, hatuta kubali ubeberu huu, tutasimama na rais wetu.

P
 

Asiye na Chama

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
1,155
Points
2,000

Asiye na Chama

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
1,155 2,000
Huu ni ubeberu tuu, wazalendo hatutakubali tutasimama na rais wetu Magufuli.



P
Kwa hiyo dreamliner tutakuwa tunanunua wapi?
 

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
1,282
Points
2,000

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2019
1,282 2,000
Nchi yoyote duniani inapobadilisha mikataba ya madini( dhahabu, almasi, mafuta, gesi n.k) inakuwa adui mkubwa wa Marekani na Ulaya, hayo mengine ni kuhalalisha uharamia wao.

Tanzania inatumia mfumo uleule wa kidemokrasia wa uchaguzi tokà mwaka 1995 na hakuna hata siku moja waliona Kuna kasoro, kasoro wameiona awamu hii ya 5, kwa Nini? Kwa sababu Rais Magufuli kàbadilisha mikataba ya Madini
 

Forum statistics

Threads 1,390,920
Members 528,311
Posts 34,066,605
Top