Ili uwe IMAM, SHEIKH


Status
Not open for further replies.
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,706
Likes
1,906
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,706 1,906 280
Kutokana na umuhimu na ushawishi wao kwenye jamii zetu nimejikuta nahitaji msaada kwa wanajamvi, mnieleweshe kwa upole na upendo. Hawa jamaa zetu hupata elimu yao kwenye vyuo vipi hasa?
Kwamfano, madhehebu yote ya kikristo hivi sasa wanavyuo vyao vya kuwafundisha viongozi wao wa dini namna ya kuongoza waumini wao, na wamefika mbali hadi kwenye ngazi ya udaktari wa falsafa. Sasa ndugu zetu wapendwa Waislam wao nao wako hivyo au viongozi wao wanaibuka tu kama uyoga?
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Kutokana na umuhimu na ushawishi wao kwenye jamii zetu nimejikuta nahitaji msaada kwa wanajamvi, mnieleweshe kwa upole na upendo. Hawa jamaa zetu hupata elimu yao kwenye vyuo vipi hasa?
Kwamfano, madhehebu yote ya kikristo hivi sasa wanavyuo vyao vya kuwafundisha viongozi wao wa dini namna ya kuongoza waumini wao, na wamefika mbali hadi kwenye ngazi ya udaktari wa falsafa. Sasa ndugu zetu wapendwa Waislam wao nao wako hivyo au viongozi wao wanaibuka tu kama uyoga?
Hawa hawana haja ya vyuo, ukivaa ndala mfululizo na kufuga mandevu machafu tayari unakula cheo cha kuwaongoza.
 
Ms Judith

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
2,569
Likes
23
Points
135
Ms Judith

Ms Judith

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
2,569 23 135
wapendwa,

msaidieni MS hajaelewa swali!

peace
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,706
Likes
1,906
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,706 1,906 280
Ms vp tena jamani? Jibu swali bana kama hujaelewa uliza
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,706
Likes
1,906
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,706 1,906 280
<span style="font-family: fixedsys"> Hawa hawana haja ya vyuo, ukivaa ndala mfululizo na kufuga mandevu machafu tayari unakula cheo cha kuwaongoza.</span>
Mkuu kwani hakuna Masheikh wanaovaa suti kali na viatu vya maana?
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Mkuu kwani hakuna Masheikh wanaovaa suti kali na viatu vya maana?
Wapo tena wachache sana, mie hupenda kuwaita 'modern muslim'.Na hawa huwa hawana nafasi katika uongozi.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
39
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 39 145
Ilimu dunia siyo muhimu sana, madrasa inatosha, ni lazima uwe na majini yasiyopungua 50
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Ilimu dunia siyo muhimu sana, madrasa inatosha, ni lazima uwe na majini yasiyopungua 50
<br />
<br />



Hahahahahahahahahhahahahahahahahahahaha Lord have Mercy
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,079
Members 463,007
Posts 28,534,933