Ili uwajue wanasiasa wetu, waulize maswali yenye masrahi kwa taifa lao.

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
355
0
Muulize Kinana kuhusiana na report ya kamati ya Lembeli. Yeye kama katibu mkuu ana maoni gani kama wafanyakazi wa serikali ndo wanafanya ujangili?.

Swali kama hilo pia liende kwa Mwigulu kama kwa maoni yake anamchango gani kwa hii report ya Lembeli?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom