Ili tuwe na maendeleo endelevu,tunahitaji uchochezi zaidi na zaidi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili tuwe na maendeleo endelevu,tunahitaji uchochezi zaidi na zaidi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nanyaro Ephata, Mar 12, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 948
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Katika historia ya dunia hakuna kokote ambako utulivu ulileta maendeleo
    watanzania tunapaswa kuepuka kujengewa fikra kwamba,utulivu,ubwege ni tunu,kuwa ukondoo wa kuinamisha kichwa na kukubali kila kitu bila kuhoji,ni sifa,utulivu si hulka ya binadamu.Kama babu zetu wangekuwa watulivu leo bado tungekuwa tunaishi porini,na kusingekuwa na mabadiliko yoyote
    tunahitaji uchochezi zaidi...
    Nawasilisha
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio mh.diwani tumekupata, ofcoz naunga mkono hoja yako, napenda ongezea kua, uchochezi watakiwa ambatana na mikakati yenye kuleta maslahi, Nchi zilizopitia vugu vugu na chochezi ndizo zilizoendelea. Tanzania (Tanganyika) Mpya yaja!
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Viva ... Peeeopleeeeeees Poweeeeer!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Hebu niambie mifano ya uchochezi.
     
Loading...