Ili Tanzania izidi Kufanikiwa Kimaendelo haina budi kuwakumbatia hawa Marais wawili


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,884
Likes
37,078
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,884 37,078 280
Ni Marais ambao
  1. Wamejaaliwa sana uwezo mkubwa wa akili na maarifa mengi
  2. Wamelelewa na wamepikwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere
  3. Wameishi mno Tanzania hali ambayo imefanya nao wawe tu Watanzania wenzetu
  4. Wanapenda sana Maendeleo ya Tanzania na wameisadia nchi hii kwa mambo mengi
  5. Wanapenda mno Kujitegemea kuliko Kutegemea Wazungu ambao kutwa wanatunyonya
  6. Sera zao za Elimu kama zikiigwa nchini Tanzania basi Ujinga na Upumbavu utapungua
  7. Ni Mashujaa wa kweli wa Kijeshi, Kiusalama na Kiuchumi hivyo si vibaya nasi tukiwaiga
Hawa si wengine bali ni Marais wangu wapendwa kabisa Yoweri Museveni wa nchi ya Uganda na Paul Kagame wa nchi ya Rwanda. Nimwombe tu Rais wangu wa Tanzania Dkt. Magufuli kwamba ajitahidi kadri awezavyo ayaige yote ya hawa Marais wawili ili nasi nchi yetu iweze kupiga hatua kubwa ya Kimaendeleo.

Nawasilisha.
 
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
1,589
Likes
2,700
Points
280
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
1,589 2,700 280
Hahahahaaaaaa,,,,,asante kwa maoni yako nayapeleka white house
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,958
Likes
2,509
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,958 2,509 280
Naunga mkono hoja 100%, hakuna mambo ya kudeka deka - ni mbele kwa mbele (unataka/hutaki) kuelekea maendeleo!!!
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,739
Likes
3,005
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,739 3,005 280
Dark continent
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,778
Likes
3,831
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,778 3,831 280
Naunga mkono hoja yako sheikh
hawa wapinzani hawajielewi kabisa..na wamejazana mafisadi watupu
Magufuli kaza baba kazaaaa
Watanzania tuko nyuma yako
You are our President and we love you
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
John, Paul and Museven = JPM
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,101
Likes
3,423
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,101 3,423 280
Magufuli kwamba ajitahidi kadri awezavyo ayaige yote ya hawa Marais wawili ili nasi nchi yetu iweze kupiga hatua kubwa ya Kimaendeleo.
Inategemea una fikiria nini kuhusu aina ya maendeleo unayo yataka. Kuna mambo ya hawa wandugu hayafai kabisa kuigwa.
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,476
Likes
1,036
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,476 1,036 280
Ni Marais ambao
  1. Wamejaaliwa sana uwezo mkubwa wa akili na maarifa mengi
  2. Wamelelewa na wamepikwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere
  3. Wameishi mno Tanzania hali ambayo imefanya nao wawe tu Watanzania wenzetu
  4. Wanapenda sana Maendeleo ya Tanzania na wameisadia nchi hii kwa mambo mengi
  5. Wanapenda mno Kujitegemea kuliko Kutegemea Wazungu ambao kutwa wanatunyonya
  6. Sera zao za Elimu kama zikiigwa nchini Tanzania basi Ujinga na Upumbavu utapungua
  7. Ni Mashujaa wa kweli wa Kijeshi, Kiusalama na Kiuchumi hivyo si vibaya nasi tukiwaiga
Hawa si wengine bali ni Marais wangu wapendwa kabisa Yoweri Museveni wa nchi ya Uganda na Paul Kagame wa nchi ya Rwanda. Nimwombe tu Rais wangu wa Tanzania Dkt. Magufuli kwamba ajitahidi kadri awezavyo ayaige yote ya hawa Marais wawili ili nasi nchi yetu iweze kupiga hatua kubwa ya Kimaendeleo.

Nawasilisha.
BULLSHIT!
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,782
Likes
1,724
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,782 1,724 280
Ni Marais ambao
  1. Wamejaaliwa sana uwezo mkubwa wa akili na maarifa mengi
  2. Wamelelewa na wamepikwa na Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere
  3. Wameishi mno Tanzania hali ambayo imefanya nao wawe tu Watanzania wenzetu
  4. Wanapenda sana Maendeleo ya Tanzania na wameisadia nchi hii kwa mambo mengi
  5. Wanapenda mno Kujitegemea kuliko Kutegemea Wazungu ambao kutwa wanatunyonya
  6. Sera zao za Elimu kama zikiigwa nchini Tanzania basi Ujinga na Upumbavu utapungua
  7. Ni Mashujaa wa kweli wa Kijeshi, Kiusalama na Kiuchumi hivyo si vibaya nasi tukiwaiga
Hawa si wengine bali ni Marais wangu wapendwa kabisa Yoweri Museveni wa nchi ya Uganda na Paul Kagame wa nchi ya Rwanda. Nimwombe tu Rais wangu wa Tanzania Dkt. Magufuli kwamba ajitahidi kadri awezavyo ayaige yote ya hawa Marais wawili ili nasi nchi yetu iweze kupiga hatua kubwa ya Kimaendeleo.

Nawasilisha.
Very true
 
bongo nyoso

bongo nyoso

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
327
Likes
187
Points
60
bongo nyoso

bongo nyoso

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
327 187 60
Ooooh asha kwambia hapangiwi wala hashauriwi,,,,,sizani kama ataupokea kweli
 

Forum statistics

Threads 1,235,175
Members 474,353
Posts 29,213,711