Ili kuwekeana heshima kwenye mchezo ujao wa Simba na Yanga, Simba ishinde goli 5 kwa 0


L

LANGUAGE

Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
27
Likes
20
Points
5
L

LANGUAGE

Member
Joined Jan 23, 2019
27 20 5
Nawaona mashabiki wa mikia mnahisi itakuwa mteremuko sana, mtapatwa na ugonjwa wa kutetemeka naona hamuujui mpira tabia yake!!!
Wakuu, itabidi Katikati mtanange ujao, Wekundu wa Msimbazi wawapige Yanga sio chini ya goli tano ili tuheshimiane.....
img-20190211-wa0015-jpeg.1020341


Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,840
Likes
2,205
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,840 2,205 280
itakuwa safi sana maana sasa wana kelel utafikiri wao ndio wameshinda hayo magoli
 
mkolaj

mkolaj

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2014
Messages
2,962
Likes
397
Points
180
Age
32
mkolaj

mkolaj

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2014
2,962 397 180
Kabla ya yanga mpigeni leo Al Ahly hizo 5 ili uheshimike zåidi
Hawa Mikia wana matatizo. Eti wanaacha kufikiria game ya leo namna watavyonyongwa pale taifa dhidi ya red devils wa Afrika wao wapo kuifikiria game na Yanga. Badala ya kutafuta heshima ktk bara la Afrika wew unasubiri heshima ndani ya Tanzania.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,248
Likes
10,831
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,248 10,831 280
Hawa Mikia wana matatizo. Eti wanaacha kufikiria game ya leo namna watavyonyongwa pale taifa dhidi ya red devils wa Afrika wao wapo kuifikiria game na Yanga. Badala ya kutafuta heshima ktk bara la Afrika wew unasubiri heshima ndani ya Tanzania.
Ya leo waliashafeli wamefungwa kabla ya mechi kuanza
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,537
Likes
11,796
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,537 11,796 280

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776