Ili kuwalegeza msimamo Ukawa. Serikali iliwaingizia wabunge mshahara na posho zote leo.

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Leo asubuhi wabunge wamelipwa mshahara na malimbikizo yao ya posho yote waliokuwa wanadai. Dhumuni kubwa inasemekana ni ili kuwalegeza msimamo wabunge wa Ukawa na wamefanikiwa . Hongera sana Mwigulu Nchemba kwa mbinu hii kali ya kijasusi uliyoitumia.
 

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
2,606
1,225
Mbona walishaacha laki tatu kwa siku katika bunge la katiba? naona una ugonjwa wa kusahahu sahau, au akili yako ni ndogo kama piriton
 

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,649
1,225
Leo asubuhi wabunge wamelipwa mshahara na malimbikizo yao ya posho yote waliokuwa wanadai. Dhumuni kubwa inasemekana ni ili kuwalegeza msimamo wabunge wa Ukawa na wamefanikiwa . Hongera sana Mwigulu Nchemba kwa mbinu hii kali ya kijasusi uliyoitumia.
Unahangaika bure na porojo zako za kishamba!
 

Haji Salum

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
1,022
0
Leo asubuhi wabunge wamelipwa mshahara na malimbikizo yao ya posho yote waliokuwa wanadai. Dhumuni kubwa inasemekana ni ili kuwalegeza msimamo wabunge wa Ukawa na wamefanikiwa . Hongera sana Mwigulu Nchemba kwa mbinu hii kali ya kijasusi uliyoitumia.
Uharo!!!! Leo hata buku 2 walahi hupati!
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,424
2,000
Wewe hautumii akili,hiyo ni haki yao lazima walipwe tena mie naona wamecheleweshewa mshahara ilitakiwa tangia tar 22 wawe washapata hela.
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Leo asubuhi wabunge wamelipwa mshahara na malimbikizo yao ya posho yote waliokuwa wanadai. Dhumuni kubwa inasemekana ni ili kuwalegeza msimamo wabunge wa Ukawa na wamefanikiwa . Hongera sana Mwigulu Nchemba kwa mbinu hii kali ya kijasusi uliyoitumia.
Kwani mshahara ni rushwa au hisani? au hujui kuwa ni msimu wa kulipa mishahara?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom