Ili kuepuka migogoro isiyo ya Lazima! Serikali ya Umoja wa Kitaifa ni muhimu..


S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Kwanini tuwe na mashaka na wasiwasi,
Ambao sisi wenye tunaweza kujiepusha nao?

Ni wakati muafaka sasa vyama vya siasa kujiandaa na serikali ya umoja wa kitaifa!

Ni muhimu sana, coz in both political parties kuna viongozi wazuri sana..

CCM tunaviongozi wazuri, mf. Mwakyembe, Sitta, Magufuli and alike! hawa hata kama upinzani utachukua nchi bado kuna haja ya kuwajumuisha katika muundo wa serikali

Wapinzani peke yao hawataweza kuunda serikali yenye mashiko..

Napigia debe serikali ya umoja wa kitaifa, kwa mustakabali wa amani ya Tanzania!!
cc,
majebere, Ritz, chama, HAMY-D
 
Last edited by a moderator:
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
CC:
Mungi, Molemo
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Serikali ya umoja wa kitaifa kwa kuishirikisha ccm ambao ni wauaji, vibaka, majangili, wahuni ni UPUMBAVU na ukosefu wa fikra.
CCM imeshakataliwa na watanzania, ndiyo maana wanatumia ubabe wa kulitumia jeshi la polisi na green guard kujitangazia ushindi kwenye chaguzi.
CCM ndiyo chanzo cha jeshi la polisi kukataliwa na raia. Adui namba moja sasahivi wa watanzania ni JESHI LA POLISI
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Kwanini tuwe na mashaka na wasiwasi,
Ambao sisi wenye tunaweza kujiepusha nao?

Ni wakati muafaka sasa vyama vya siasa kujiandaa na serikali ya umoja wa kitaifa!

Ni muhimu sana, coz in both political parties kuna viongozi wazuri sana..

CCM tunaviongozi wazuri, mf. Mwakyembe, Sitta, Magufuli and alike! hawa hata kama upinzani utachukua nchi bado kuna haja ya kuwajumuisha katika muundo wa serikali

Wapinzani peke yao hawataweza kuunda serikali yenye mashiko..

Napigia debe serikali ya umoja wa kitaifa, kwa mustakabali wa amani ya Tanzania!!
cc,
majebere, Ritz, chama, HAMY-D
waambieni maliberali muunde SUK
 
Last edited by a moderator:
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Kwanini tuwe na mashaka na wasiwasi,
Ambao sisi wenye tunaweza kujiepusha nao?

Ni wakati muafaka sasa vyama vya siasa kujiandaa na serikali ya umoja wa kitaifa!

Ni muhimu sana, coz in both political parties kuna viongozi wazuri sana..

CCM tunaviongozi wazuri, mf. Mwakyembe, Sitta, Magufuli and alike! hawa hata kama upinzani utachukua nchi bado kuna haja ya kuwajumuisha katika muundo wa serikali

Wapinzani peke yao hawataweza kuunda serikali yenye mashiko..

Napigia debe serikali ya umoja wa kitaifa, kwa mustakabali wa amani ya Tanzania!!
cc,
majebere, Ritz, chama, HAMY-D
Hakuna cha Serikali ya MSETO- TANZANIA!


Nchini kwetu ni Nchi moja, kiongozi Mmoja, Watu Wamoja na Lengo moja!
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Serikali ya umoja wa kitaifa kwa kuishirikisha ccm ambao ni wauaji, vibaka, majangili, wahuni ni UPUMBAVU na ukosefu wa fikra.
CCM imeshakataliwa na watanzania, ndiyo maana wanatumia ubabe wa kulitumia jeshi la polisi na green guard kujitangazia ushindi kwenye chaguzi.
CCM ndiyo chanzo cha jeshi la polisi kukataliwa na raia. Adui namba moja sasahivi wa watanzania ni JESHI LA POLISI
Ili kukwamisha hayo mauwaji ni bora sasa kuwashirikisha hata hiyo 2015 katika kuunda serikali..
Usipoikubali serikali ya umoja wa kitaifa ni dhahiri huitakii mema nchi yako..

Na unafurahishwa na wanayofanya CCM..kama ulivyoorodhesha hapo juu
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Hakuna cha Serikali ya MSETO- TANZANIA!


Nchini kwetu ni Nchi moja, kiongozi Mmoja, Watu Wamoja na Lengo moja!
Chadema hawataki kusikia hii kitu..
CCM wanaichukulia kama adui yao mkubwa..
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
Ili kukwamisha hayo mauwaji ni bora sasa kuwashirikisha hata hiyo 2015 katika kuunda serikali..
Usipoikubali serikali ya umoja wa kitaifa ni dhahiri huitakii mema nchi yako..

Na unafurahishwa na wanayofanya CCM..kama ulivyoorodhesha hapo juu
sanduku la kura LATOSHA kuweka mtawala.ccm must go
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Ili kukwamisha hayo mauwaji ni bora sasa kuwashirikisha hata hiyo 2015 katika kuunda serikali..
Usipoikubali serikali ya umoja wa kitaifa ni dhahiri huitakii mema nchi yako..

Na unafurahishwa na wanayofanya CCM..kama ulivyoorodhesha hapo juu
Umeona wapi maji na mafuta yakachangamana? Hebu jishirikishe kabla ya kupost
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
hawatatosha kuunda serikali yenye tija..

Without ccm our lives will be so much hard..
Umeshagundua ccm haitakiwi sasa mnatafuta huruma ya cdm.elewa kuwa ccm must go
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Umeona wapi maji na mafuta yakachangamana? Hebu jishirikishe kabla ya kupost
Hivi mkuu..
Utaunda serikali ya CDM na kina nani? haya majembe ya huku ccm utayaacha wapi?
Nimejishirikisha sana kabla sijapost..
and what i see as a solution to all rising conflicts is to have a union governmen
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Hivi mkuu..
Utaunda serikali ya CDM na kina nani? haya majembe ya huku ccm utayaacha wapi?
Nimejishirikisha sana kabla sijapost..
and what i see as a solution to all rising conflicts is to have a union governmen
It is better you go to Jukwaa la Elimu rather than wasting ur time and posting shit!
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Hivi mkuu..
Utaunda serikali ya CDM na kina nani? haya majembe ya huku ccm utayaacha wapi?
Nimejishirikisha sana kabla sijapost..
and what i see as a solution to all rising conflicts is to have a union governmen
majembe ya ccm nchemba,lusinde,nape,prof majimarefu,tyson,mulugo,kawambwa,nchimbi,serukamba,nkamia loh! List ndefu
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Kwani CCM wanauelewa kimantiki huo msamiati wa UMOJA WA KITAIFA. Hii siyo slogan, inahitaji vitendo na viongozi wenye dhamira safi.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
704
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 704 280
Tatizo upinzani hawaaminiki wana tamaa sana hasa chadema
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
It is better you go to Jukwaa la Elimu rather than wasting ur time and posting shit!
what a shit men!
kuna kitu unaogopa?

let ths thread be a refference to u on 2015..
for ur information if chadema take over! lazma tuwe na serikali ya umoja wa kitaifa..
and if ccm win! hakuna cha S.U.K

Dont afraid to face the truth.!
watanzania wengi bado ni wajinga tena sana and check! only 2years remain., haitawezekana kwa muda huo kuwatoa ujinga wote!!
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
majembe ya ccm nchemba,lusinde,nape,prof majimarefu,tyson,mulugo,kawambwa,nchimbi,serukamba,nkamia loh! List ndefu
ur wrong..
geuza hiyo list! hao uliowataja hawana ujembe wowote ndani ya ccm.!
umekosea sana
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Kwani CCM wanauelewa kimantiki huo msamiati wa UMOJA WA KITAIFA. Hii siyo slogan, inahitaji vitendo na viongozi wenye dhamira safi.
Tupo tunaoijua vizuri sana!
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083