Ile sketi Aliyoshuka nayo miss Tanzania Kutoka marekani kiboko.

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Ile sketi kiboko, Yani sikuielewa design imejikunja, design imejibinua na sijui alikua hajanyoosha hata Nguo zenyewe, maana mhh ile Ni mpya akachapa na Viatu vya njano sijui bluu kweli tulipeleka kituko huko alikua vichekesho tu.
 

Entim

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,927
2,000
Ile sketi kiboko, Yani sikuielewa design imejikunja, design imejibinua na sijui alikua hajanyoosha hata Nguo zenyewe, maana mhh ile Ni mpya akachapa na Viatu vya njano sijui bluu kweli tulipeleka kituko huko alikua vichekesho tu.
Yule ni miss au binti wa kawaida tu? Mmfyyuuu!!
 

nyamalagala

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
744
1,000
Sasa mleta Uzi una mpango gani kwa sisi tusio na kideo kwetu maana hatukumwona.PICHA pliiiiiz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom