Ile Jumamosi ya mwisho wa mwezi ya usafi bado ipo?


M

Mseti athuman

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
201
Likes
142
Points
60
Age
26
M

Mseti athuman

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
201 142 60
Habari wanaJf,
Ile Jumamosi ya mwisho wa mwezi ya usafi bado ipo?
Jaman mbona siku hizi hatuoni usafi na Tv hazirushi
 
chuse tbr

chuse tbr

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
375
Likes
321
Points
80
Age
31
chuse tbr

chuse tbr

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
375 321 80
daaah nimeingia restaurant moja hapa kupiga supu nimeambiwa hakuna mauzo mpaka saa nne saa hii usafi agizo la raisi
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
mzunguko unasimama kwa muda, ila wenye magari ya abiria wao mwendo mdungo
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,786
Likes
3,109
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,786 3,109 280
Watu hawafagii mpk wamuone na mkuu wa Nchi kashika Fagio......watanzania tuna kaasili ketu ka uchafu.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,056
Likes
27,258
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,056 27,258 280
Habari wanaJf,
Ile Jumamosi ya mwisho wa mwezi ya usafi bado ipo?
Jaman mbona siku hizi hatuoni usafi na Tv hazirushi
Hakuna hata moja ambalo wamefanikisha,

Makonda kila analogusa anakuta moto, kagusa sukari hakurudi tena, kajaribu wamachinga hata hakumbuki keshasahau, walimu kupanda bure ukimkumbusha tunaambiwa mchochezi, ya unga na ujangili ukimwambia unaweza kuozea jela, kaanza kubomoa majumba ya watu ngoja tuone episode hii.
 
T

t2t

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
320
Likes
378
Points
80
Age
28
T

t2t

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
320 378 80
Watu wanafunga maduka na migahawa yao wakihofia kukamatwa, wanasubiri saa nne ifike wafungue ili waendelee na biashara zao. Hakuna anaye fanya usafi.
 
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
1,086
Likes
2,338
Points
280
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
1,086 2,338 280
Hapo ndio utambue kuwa viongozi wetu wengi ni wanafiki, nia yao haikuwa kufanya maeneo husika yawe masafi, lengo lao kubwa ilikuwa ni kuonekana na bwana mkubwa kuwa na wao wanaendana na kasi yake.

Pale bwana mkubwa alipoamua kukusanya takataka mbele ya kamera na wao wakafuata mkumbo na kuanza kufanya usafi mbele ya kamera, ili kujipendekeza na kupata fursa ya kujikuza kisiasa. Kwa sasa wameona bwana mkubwa haliongelei tena suala hili na wao wameamua kuliacha.

Wajinga wachache waliacha shughuli zao na kutumiwa kisiasa kuokota takataka kwa hizi jumamosi chache za mwisho wa mwezi bila kujua kuwa wanaongozwa na wanafiki kufanya zoezi lisilo na maana yoyote, mji hauwezi kusafishwa kwa kuokota takataka mara moja kwa mwezi wakati takataka zinazalishwa kila siku,kwa majiji makubwa ni kwa kila saa kama sio dakika. Leo hii nimezunguka Dar ni chafu takataka zimejaa mitaroni (nafikiri ni kwa sababu ya ile mvua iliyopita katikati ya wiki) na hakuna zoezi lolote la usafi linaloendelea.

Kwa aina ya uongozi tulionao sasa bwana mkubwa akiamua kutembea uchi, si ajabu kuona wale waliochini yake wakimpigia makofi na kusema amependeza na wengine kuthubutu hata kuvua nguo zao na kumfuata.
894007-jpg.439769
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479