Ilani ya Uchaguzi na Ratiba za kampeni za CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilani ya Uchaguzi na Ratiba za kampeni za CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaDiwani, Sep 5, 2015.

  1. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2015
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkoa wa Morogoro
    5 Sept 2015-Ulanga kuanzia saa 2 asubuhi
    5-Sept 2015-Kilombero kuanzia saa 7 mchana
    6-Sept -2015-Kilosa kuanzia saa 5 asubuhi
    6-Sept -2015-Mvomero kuanzia saa 8 mchana
    6-Sept -2015-Morogoro Mjini kuanzia saa 10 jioni

    Mkoa wa Tanga
    7-Sept -2015-Kilindi kuanzia saa 6 mchana
    7-Sept -2015-Handeni kuanzia saa 9 alasiri
    8-Sept -2015-Muheza kuanzia saa 2 asubuhi
    8-Sept -2015-Pangani kuanzia 6 mchana
    8-Sept -2015-Tanga Mjini kuanzia saa 9 jioni
    9-Sept -2015-Mkinga kuanzia saa 2 asubuhi
    9-Sept -2015-Kologwe Vijijini kuanzia saa 4:30 asubuhi
    9-Sept -2015-Kologwe Mjini kuanzia saa 6:30 mchana
    9-Sept -2015-Lushoto kuanzia saa 9 alasiri

    Mkoa wa Kilimanjaro
    10-Sept -2015-Same kuanzia saa 2 asubuhi
    10-Sept -2015-Mwanga kuanzia saa 7 mchana
    10-Sept -2015-Moshi Mjini kuanzia saa 9 alasiri
    13-Sept -2015-Moshi Vijijini kuanzia saa 2 asubuhi
    13-Sept -2015-Rombo kuanzia saa 4:30 asubuhi
    13-Sept -2015-Siha kuanzia saa 7 mchana
    13-Sept -2015-Hai kuanzia saa 9 alasiri

    Mkoa wa Tabora
    14-Sept -2015-Tabora kuanzia saa 2 asubuhi
    14-Sept -2015-Sikonge kuanzia saa 6:30 mchana
    14-Sept -2015-Tabora Mjini kuanzia saa 10 alasiri

    ===========================================
    [​IMG]

    Pakua hapa chini ili upate Ilani ya Uchaguzi 2015-2020
     

    Attached Files:

  2. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2015
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sisi tunasema Umoja ni Ushindi

    Magufuli anasema #HapaKaziTu

    CCM ni ushindi, umoja, mshikamano, upendo na amani.

    Karibuni sana.
     
  3. yomboo

    yomboo JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2015
    Joined: May 9, 2015
    Messages: 3,945
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Sisi tunataka mabadiliko via ukawa iyo ilani pelekeni chamwino na chimwaga
     
  4. T

    Tob0001 JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2015
    Joined: Jul 26, 2015
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtakiona mwaka huu
     
  5. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2015
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu,
    Jisemee peke yako ili ueleweke na siyo kuweka mwanvuli wa fikra zako kwa wapiga kura wote.
     
  6. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2015
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu,
    Hizo ni fikra zako na haziwezi pia kuzuia ukweli kukufikia baada ya Uchaguzi Mkuu
     
  7. yomboo

    yomboo JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2015
    Joined: May 9, 2015
    Messages: 3,945
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Tuko wengi mwana diwani ndo maana nikakwambia iyo ilani pelekeni chamwino na chimwaga

    SISI WANA UKAWA TUNATAKA MABADILIKO VIA UKAWA
     
  8. T

    Tob0001 JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2015
    Joined: Jul 26, 2015
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Toka pepo?? nani kakwambia u quote my msg nahc nishachafuka usiludie tena #MwanaDiwani
     
  9. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2015
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu,
    Kama ulifahamu ni pepo, ujinga au upumbavu gani umekufanya ukaingia kwenye thread ya pepo?

    Nadhani huelewi hata mantiki ya kile unachokiandika!
     
  10. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2015
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu,
    Wengi ni semi tata. Hata wawili ni wengi.
     
  11. yomboo

    yomboo JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2015
    Joined: May 9, 2015
    Messages: 3,945
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280


    Wewe kama unaona wawili sawa lakini kama tumaweza kuwa na group ya team mabadiliko 52 za kwenye wats up na members 100 each group calculate hapo

    Izo nondo zako za ilani pelekeni chamwino na chimwaga Kivumbi cha mabadiliko kitakuja mpaka huko chimwaga
     
  12. T

    Tob0001 JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2015
    Joined: Jul 26, 2015
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nahc shule kwako tatzo pia.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2015
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,939
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Hata mzurure hadi anga za mbali, ccm=chama cha matapeli na utapeli wenu tumeuona na tumeuchoka.

    Sasa basi.

    Lowassa na sisi; sisi na Lowassa. Alipo Tupo.
     
  14. jacks munyankindi

    jacks munyankindi Member

    #14
    Oct 18, 2015
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mabadiko unayoyataka utaongoza nchi kwa kutumia nini? maana huna ilani. au huelewi maana ya ilani?
     
  15. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 8,361
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    Hapa shida tu
     
Loading...