Ila tuache utani huyu Mheshimiwa Mbunge ni very beautiful.


Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
523
Points
1,000
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
523 1,000
Huyu Dada mi kila nikimwona huwa natamani kujua ni mwenyeji wa mkoa gani.... Wenye macho hope mmeelewa au ninachoona wengine hamwoni????
Mimi mwenyewe huwa natamani kujua anatokea mkoa gani. Maana kwa kumwangalia kafanana sana na ndugu zake PK.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,752
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,752 2,000
Yaani ni mheshimiwa very beautiful...kwangu huyu ndio the most beautiful lady MP in Tz.

View attachment 1098999
I'm done.
Mbona macho yake kama yapo tofauti vile- au directions zake ni tofauti? Ukigawa huo uso wake kwenye picha symmetrically, vipande vitakuwa vya watu wawili tofauti?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,752
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,752 2,000
uzuri umeujuaje? nenda nae chumbani avue kila kitu ndipo uje na hyo Sifa...unaweza ukawa nae na ukamshindwa pmja na uzuri unao usemea!
Kwani wewe uzuri unau-define vipi? Mpaka chumani tu? Vipi kuhusu mashindano ya walimbwende, pointi zote zinatoka chumbani tu kama kuna sehemu ya chumbani?
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,123
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,123 2,000
Kwani wewe uzuri unau-define vipi? Mpaka chumani tu? Vipi kuhusu mashindano ya walimbwende, pointi zote zinatoka chumbani tu kama kuna sehemu ya chumbani?
mashindano ya ulimbwende hawaangalii uzuri..bali Brain yako,mpeleke ndugu yako wakike mzuri kama malaika kama kichwani hamna kitu Hata ticket ya kushiriki hatopata.
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,388
Points
2,000
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,388 2,000
Malaya huyo toka zamani, ukimkuta kwenye saloon yake enzi hizo uza sera mzigo unapata, nasikia hajaacha
 

Forum statistics

Threads 1,294,192
Members 497,843
Posts 31,167,683
Top