Ikulu yatoa 'Nembo Rasmi' ya sherehe za miaka 50 ya uhuru


Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
attachment.php?attachmentid=38073&d=1317315089

Wadau,
Hiyo ndiyo nembo ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika ambayo imepitishwa rasmi na Kamati ya Taifa ya Madhimisho hayo chini ya Katibu Mkuu Kiongozi..



 

Attachments:

BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
hatuna la kujivunia,ni heri mkoloni alileta maendeleo kuliko utawala wetu uliofuata!!!50yrs of independence for what?
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
11
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 11 135
Haina mashiko kwa kupoteza pesa za walipa kodi kufanya sherehe ya nchi ambayo haijawahi kupata uhuru kwani iliyopata uhuru ni
Tanganyika na siyo story za Tanzania bara. Maadui wa Tanganyika maradhi, ujinga, na umasikini bado yapo na tumeongezewa na ufisadi na janga la umeme still tunasherehekea what for?
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Nchi yenyewe iko wapi mimi siku hiyo nitavaa kitambaa cheusi mkononi kuomboleza.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Nasikia mbunifu wake ni muhindi ameshakula million hamsin tsh 50, kwa ajili ya kubuni hicho kitu..... Tanzania tanzania tanzaina.....
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
56
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 56 145
inatusaidia nini wakati tuko gizani na maisha magumu n
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
attachment.php?attachmentid=38073&d=1317315089

Wadau,
Hiyo ndiyo nembo ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika ambayo imepitishwa rasmi na Kamati ya Taifa ya Madhimisho hayo chini ya Katibu Mkuu Kiongozi..



Wameweza nini? Kuiba Rasilimali zetu? Ikulu sikuhizi imegeuzwa Kichaka cha Majambazi sugu 1 kikoongozwa Fisadi Papa Kikwete. Hebu watutolee upumbavu wao huko. watasheherekea wajinga na wapumbavu hiyo siku, Tunachodai ni Uhuru wetu wa kweli na haki zetu za uttu
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,217
Likes
9,833
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,217 9,833 280
hivi tanzania zipo mbili?yaani tanzania bara na tanzania visiwani?kwanini wasiseme TANGANYIKA?au tanganyika ni dhambi.yangu macho.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,908
Likes
638
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,908 638 280
Mimi sikubaliani na hao walioipitisha hiyo nembo kwa sababu inaupotosha umma wa watanzania...Kwa nini tunalazimishwa kuukataa UKWELI,kwa kupindisha historia?Kwa nini nembo iwe na alama ya bendera ya TANZANIA,wakati tunaadhimisha miaka 50 ya uhuru wa TANGANYIKA?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hivi ni miaka 50 ya tanganyika au tanzania ??? hainiingii akilini kama ni tanzania wana miaka 46 na si hamsini jamani hata hesabu za kujumlisha magamba hawawezi?????
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Haina mashiko kwa kupoteza pesa za walipa kodi kufanya sherehe ya nchi ambayo haijawahi kupata uhuru kwani iliyopata uhuru ni
Tanganyika na siyo story za Tanzania bara. Maadui wa Tanganyika maradhi, ujinga, na umasikini bado yapo na tumeongezewa na ufisadi na janga la umeme still tunasherehekea what for?
CCM ndiyo kiongozi wa maadui hao ndiyo that is why wanaposema 'Rushwa ni adui wa haki' ina maana kwamba katika maadui wenye haki ya kuwepo katika nchi hii ni pamoja na Rushwa. Tia akilini.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Mwenge wa uhuru upo wap siku hz? then zile nyimbo zake nshazisahau. Kweli dunia hii ya utandawazi!
 
simtami

simtami

Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
simtami

simtami

Member
Joined Aug 22, 2011
28 0 0
Wadau,
Hiyo ndiyo nembo ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika ambayo imepitishwa rasmi na Kamati ya Taifa ya Madhimisho hayo chini ya Katibu Mkuu Kiongozi..



NA HII BENDERA KWENYENEMBO INA MIAKA MINGAPI MPAKA 9/12/2011! NAOMBA MWENYE CV YA LUHANJO AIWEKE HAPA JF TUONE SHULE ALIZOSOMA ZINAITWAJE NISIJE KUPELEKA MTOTO WANGU HUKO.HIYO BENDERA KWENYE NEMBO NA JINA LA TANZANIA BARA WAPI NA WAPI HAYA SALVA NJOO UTOE UFAFANUZI.MSITUKUMBSHE MBALI JAMANI TANGANYIKA YETU TUTAITAFUTA TU MKISHA TUNGA SHERIA YENU YA URAIA WA NCHI MBILIMTAKWENZA NA TANZANIA BARA YENU SISI TUTARUDISHA TANGANYIKA YETU.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Nembo hiyo ni idea nzuri ila tu bendera iwe ni ya Tanganyika badala ya hiyo ya Tanzania hapo juu.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Hivi kuandika neno Tanganyika ni uhaini? kwanini tusijivunie hilo jina ningeshauri badala ya kuandika Tanzania Bara ambayo haikupata uhuru iandikwe miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.
 
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,280
Likes
1
Points
135
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,280 1 135
Jamani naona nimesahau historia. Naomba mnikumbushe. Hivi kuna nchi ilipata uhuru mwaka 1961 inayoitwa Tanzania bara? Iko wapi kwenye ramani ya ulimwengu wa wakati huo? Naomba mnisaidie ili niwasaidie watoto wangu kujua historia ambayo huenda nimeisahau.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
attachment.php?attachmentid=38073&d=1317315089

wadau,
hiyo ndiyo nembo ya miaka 50 ya uhuru wa tanganyika ambayo imepitishwa rasmi na kamati ya taifa ya madhimisho hayo chini ya katibu mkuu kiongozi..



tunataka madawa hospitalini; hatutaki nembo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,880
Members 475,318
Posts 29,270,783