Ikulu ya Tanzania ni mahali patakatifu sana kiasi kwamba Don Nalimison hastahili kuingiemo maana wanaishimo watakatifu

Dj DON NALIMISON

JF-Expert Member
Jun 26, 2020
785
1,000
IKULU YA TANZANIA NI MAHALI PATAKATIFU SANA KIASI KWAMBA Don NALIMISON HASITAHILI KUINGIEMO.

DON NALIMISON sijawahi kuingia Wala kukanyaga miguu yangu IKULU ya Tanzania na Nina aapa kwa Mamlaka ya Mungu ambaye ni Malaika Mkuu sitakuja kukanyaga kamweee katika Maisha yangu, tena mpaka kufa kwangu. Mimi naishi kwa kufuata KATIBA na SHERIA nasio VITISHO.@Don Nalimison.
FB_IMG_1595740792916.jpg
 

Waberoya

Platinum Member
Aug 3, 2008
15,150
2,000
Una akili timamu???

Ikulu kuna wafanyakazi wa kawaida kabisa wanaishi mle, mwanao, ndugu yako anaweza akawa anaishi ikulu ukatakiwa kwenda kumsalimia

Msipende kujiapiza kwa kitu ambacho haukijui,.ni aibu, ujinga, uzandiki..
Halafu mpaka maulana ni kama anakuuliza "why?"


Kama uko frustrated na maisha wajumbe wamekutibua, kaa kimya
 

Masulupwete

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
2,257
2,000
Mkuu hizo mo mo ndo lugha ya uko kwenu au?

Na kwann unajiapiza? je ukipata mwaliko au kuitwa ikulu utakataa?
 

Hero

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
3,721
2,000
IKULU YA TANZANIA NI MAHALI PATAKATIFU SANA KIASI KWAMBA Don NALIMISON HASITAHILI KUINGIEMO.

DON NALIMISON sijawahi kuingia Wala kukanyaga miguu yangu IKULU ya Tanzania na Nina aapa kwa Mamlaka ya Mungu ambaye ni Malaika Mkuu sitakuja kukanyaga kamweee katika Maisha yangu, tena mpaka kufa kwangu. Mimi naishi kwa kufuata KATIBA na SHERIA nasio VITISHO.@Don Nalimison.
View attachment 1517096
Jamani mtoa maada yupo sawa kichwani kweli🙉🙊🙈!?
Naomba apewe mshahara wake asap vinginevyo zitamruka kikwelikweli atii!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,741
2,000
IKULU YA TANZANIA NI MAHALI PATAKATIFU SANA KIASI KWAMBA Don NALIMISON HASITAHILI KUINGIEMO.

DON NALIMISON sijawahi kuingia Wala kukanyaga miguu yangu IKULU ya Tanzania na Nina aapa kwa Mamlaka ya Mungu ambaye ni Malaika Mkuu sitakuja kukanyaga kamweee katika Maisha yangu, tena mpaka kufa kwangu. Mimi naishi kwa kufuata KATIBA na SHERIA nasio VITISHO.@Don Nalimison.
View attachment 1517096
Del hujapona bado
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,604
2,000
IKULU YA TANZANIA NI MAHALI PATAKATIFU SANA KIASI KWAMBA Don NALIMISON HASITAHILI KUINGIEMO.

DON NALIMISON sijawahi kuingia Wala kukanyaga miguu yangu IKULU ya Tanzania na Nina aapa kwa Mamlaka ya Mungu ambaye ni Malaika Mkuu sitakuja kukanyaga kamweee katika Maisha yangu, tena mpaka kufa kwangu. Mimi naishi kwa kufuata KATIBA na SHERIA nasio VITISHO.@Don Nalimison.
View attachment 1517096
Leo ngoja nigoogle huyu don nalimison ni nani...
 

WILE

JF-Expert Member
Mar 17, 2009
4,247
2,000
Una akili timamu???

Ikulu kuna wafanyakazi wa kawaida kabisa wanaishi mle, mwanao, ndugu yako anaweza akawa anaishi ikulu ukatakiwa kwenda kumsalimia

Msipende kujiapiza kwa kitu ambacho haukijui,.ni aibu, ujinga, uzandiki..
Halafu mpaka maulana ni kama anakuuliza "why?"


Kama uko frustrated na maisha wajumbe wamekutibua, kaa kimya
Acha kupoteza nguvu zako huyu akili zake anazijua mwenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom