Ikulu ya JMT ina ofisi ya Mganga wa kienyeji

Kikuyumbo

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
391
170
Ikulu ya jamhuri ya muungano wa tanzania ina ofisi ya mganga wa kienyeji inayoongozwa na Mzee Kingunge anayejiita mlezi wa waganga wa jadi. Je kazi za ofisi hii pale ikulu ni zipi?
 

Buldoza

JF-Expert Member
May 2, 2013
2,304
1,225
Kama kila siku wanashinda na kukesha pale, ni kwanini wasipewe ofisi kabisa?
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,022
2,000
Ikulu ya jamhuri ya muungano wa tanzania ina ofisi ya mganga wa kienyeji inayoongozwa na Mzee Kingunge anayejiita mlezi wa waganga wa jadi. Je kazi za ofisi hii pale ikulu ni zipi?
Labda kumtibu rais kienyeji akipata 'magonjwa ya kienyeji'!
 
  • Thanks
Reactions: y-n

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
20,492
2,000
kuna uganga wa aina mbili, ule wa tiba mbadala na huu wa nguvu za kiza - mzee wetu anawakilisha kundi lipi? na je ofisi liyopo pale ikulu ni ipi?
 

rosemarie

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
6,843
2,000
halafu wakina Kakobe wanahangaika kuwaandikia wachawi barua?sikubaliani nao hata kidogo
 

van de

JF-Expert Member
Dec 11, 2013
200
225
mleta mada kama sio mchokonozi, mmbea, mwenyewe ushasema mganga sasa unataka jamvi likwambie kazi ya mganga! kabla hatujaendelea ebu weka cv yako kwa msaada zaidi.
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,696
2,000
kuna uganga wa aina mbili, ule wa tiba mbadala na huu wa nguvu za kiza - mzee wetu anawakilisha kundi lipi? na je ofisi liyopo pale ikulu ni ipi?

Ofisi anayotumia Kingunge unategemea itakuwa ya tiba mbadala, thubutu....uchawi tu hapo!
 

MWANAKA

JF-Expert Member
Oct 4, 2013
4,281
2,000
Ikulu ya jamhuri ya muungano wa tanzania ina ofisi ya mganga wa kienyeji inayoongozwa na Mzee Kingunge anayejiita mlezi wa waganga wa jadi. Je kazi za ofisi hii pale ikulu ni zipi?

Si rahisi kwa taifa kupiga hatua kimaendeleo kama bado tumefungwa na nguvu za giza
Ndo maana majanga hayaishi
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,194
2,000
Ni lazima kwa sasa iwepo maana mnajimu wao na msalama wao Shekhe Yahya alishatangulia mbele ya haki!!! Aende anapostahili maana alitumia ile taaluma kurubuni hata viongozi wa dunia huku akifanikisha kazi yake ya kijasusi. Pole sana Ludovick Mwijage!!!
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,194
2,000
mleta mada kama sio mchokonozi, mmbea, mwenyewe ushasema mganga sasa unataka jamvi likwambie kazi ya mganga! kabla hatujaendelea ebu weka cv yako kwa msaada zaidi.
Yeye anahoji ofisi ya kiganga kuwako pale maana hiyo siyo moja kazi za ikulu kwa wananchi
 

y-n

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,999
2,000

Attachments

  • 1400825923626.jpg
    File size
    58.4 KB
    Views
    120
  • Thanks
Reactions: SMU

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,386
2,000
Ikulu ya jamhuri ya muungano wa tanzania ina ofisi ya mganga wa kienyeji inayoongozwa na Mzee Kingunge anayejiita mlezi wa waganga wa jadi. Je kazi za ofisi hii pale ikulu ni zipi?

Jamani mbona mnakuwa wasahaulifu kiasi hicho? Mmesahau kuwa jamaa yetu huwa anapiga sarakasi kwenye majukwaa?!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom