Ikulu: "Waandishi msishabikie uchawi!"


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Akizungumza na waandishi wa habari leo Mkurugenzi wa Mawasiliano wa Ikulu Bw. Salva Rweyemamu ameviasa vyombo vya habari kuacha kuandika habari za kushabikia uchawi kwani vinaweza kutishia wafadhili ambao wanaweza kuwa na wasiwasi na "usalama wa nchi".

Bw. Rweyemamu amesema kuwa Idara yake imepokea malalamiko ya watu wengi ambao wametaka vyombo hivyo vichukuliwe hatua ya kisheria kwa kushabikia mambo ya kichawi kinyume na sheria.

Mausia hayo ya Bw. Rweyemamu yanakuja siku chacha baada ya Mbunge wa Bariadi Magharibi Mhe. Andrew Chenge kudaiwa kuwanga katika ukumbi wa Bunge na kufanya mambo ya kishirikina. Hata hivyo haijajulikana kama serikali ina mpango wa kutumia sheria ya mambo ya uchawi dhidi ya waandishi.

KLHN itaendelea kuandika habari zozote zenye maslahi kwa Watanzania bila kuogopa, kupendelea au kuona aibu. KLHN inatoa usia kwa Ikulu na viongozi wanaoshabikia uchawi kwa kwenda kwa waganga wa kienyeji kuacha kufanya hivyo ili wasije kuandikwa. Usia huo wa Ikulu unawahusu watu wa nyumbani mwao na waandishi wao.


M. M.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
kwa nini asiwaambie kwanza wafanyakazi wa ikulu wasiende kwa wa ganga wa kienyeji,pili mbona hakuzungumza pale mtoto alipokamatwa na kichwa cha mtu
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Akizungumza na waandishi wa habari leo Mkurugenzi wa Mawasiliano wa Ikulu Bw. Salva Rweyemamu ameviasa vyombo vya habari kuacha kuandika habari za kushabikia uchawi kwani vinaweza kutishia wafadhili ambao wanaweza kuwa na wasiwasi na "usalama wa nchi".

Bw. Rweyemamu amesema kuwa Idara yake imepokea malalamiko ya watu wengi ambao wametaka vyombo hivyo vichukuliwe hatua ya kisheria kwa kushabikia mambo ya kichawi kinyume na sheria.

Mausia hayo ya Bw. Rweyemamu yanakuja siku chacha baada ya Mbunge wa Bariadi Magharibi Mhe. Andrew Chenge kudaiwa kuwanga katika ukumbi wa Bunge na kufanya mambo ya kishirikina. Hata hivyo haijajulikana kama serikali ina mpango wa kutumia sheria ya mambo ya uchawi dhidi ya waandishi.

KLHN itaendelea kuandika habari zozote zenye maslahi kwa Watanzania bila kuogopa, kupendelea au kuona aibu. KLHN inatoa usia kwa Ikulu na viongozi wanaoshabikia uchawi kwa kwenda kwa waganga wa kienyeji kuacha kufanya hivyo ili wasije kuandikwa. Usia huo wa Ikulu unawahusu watu wa nyumbani mwao na waandishi wao.


M. M.
We mwanaume umenichekesha sana. Hujaacha tu urofi? Eti usia wa ikulu unamhusu Rweymamu na wachawi wenzie wakina Kikwete na wengineo. Hivi ile kesi ya mganga wake iliishia wapi?

Asha
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Ziandikwe mpaka watakapoacha kujihusisha na uchawi ,

Hapa tunawekeana zengwe kwani aliyenaswa ni FISADI wao sasa wafadhili si wanatakiwa kujua nchi wanayoifadhili? kama tatizo ni kuwa wao hawapaswi kujua basi serikali ikakanushe kwao ila sisi wananchi tunataka kujua hali za wabunge wetu na usalama wao , uchawi hurudisha nyuma maenfdeleo.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
zisiandikwe kwa sababu ya wahisani??! what a lame excuse
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Uchawi una masilahi na Taifa... kazi kweli kweli.. haya twende mbele.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Sheria dhidi ya uchawi ya mwaka 1971, iliyofanyiwa marekebisho mwaka 2002.

Hii sheria yenyewe suspect halafu wanataka kuleta show tu.

Spika kasema bunge haliamini katika uchawi wakati bunge hilo hilo limepitisha sheria ya uchawi.

Watu weeeeee!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
si ndiyo sheria hiyo hiyo iliyotumika kwa yule jamaa aliyejaribu kumpiga ngwala Rais kule Mwanza...?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,050
Likes
4,839
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,050 4,839 280
Kifimbo cha mwalimu kilitumika kuleta vitisho!Bado tuko nyuma na viongozi wetu wanatambua hilo na ndio maana wako desperate this time wanatumia kila mbinu!!Sasa wanaanza kuogopa kwasababu chama kimegawanyika na kuna uwezo wa wao kuumbuliwa bungeni na kwahiyo wanawatisha wabunge na wananchi...Tatizo this time kifimbo hakuna!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,320
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,320 280
Sisi Ndivyo Tulivyo.......
 
Haki.tupu

Haki.tupu

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
254
Likes
5
Points
35
Haki.tupu

Haki.tupu

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
254 5 35
Hii ndio kusema ripoti ya uchunguzi tunayosubiri toka kwa Sitta haitasema ukweli ikigundulika ulikuwa uchawi! Huyu Salva naona sasa kaishiwa kabisa! Hivi kwa nini alikubali hiyo kazi! Ime m brain wash kabisa! Amegeuka kuwa kipaza sauti tu! Hii njaa ni kitu cha ajabu sana! Hivi huyo haona baada ya miaka ya JK yeye atageuka kituko barabarani! Haangaliii wenzie huko RAIAMWEMA! Mbona maisha yanaendelea hata bila kuwa na vyeo vya JK! Wawekezaji hawatashtuka na uchawi Africa, watatishika wakisikia mwanasheria mkuu wa zamani wa serikali alikuwa anaweka sumu kwenye chamber ya bunge! Hata mimi ukiwa uchawi sitashituka kwa sababu si uamini, lakini kama ni sumu nitashtuka sana!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Akizungumza na waandishi wa habari leo Mkurugenzi wa Mawasiliano wa Ikulu Bw. Salva Rweyemamu ameviasa vyombo vya habari kuacha kuandika habari za kushabikia uchawi kwani vinaweza kutishia wafadhili ambao wanaweza kuwa na wasiwasi na "usalama wa nchi".

Bw. Rweyemamu amesema kuwa Idara yake imepokea malalamiko ya watu wengi ambao wametaka vyombo hivyo vichukuliwe hatua ya kisheria kwa kushabikia mambo ya kichawi kinyume na sheria.

Mausia hayo ya Bw. Rweyemamu yanakuja siku chacha baada ya Mbunge wa Bariadi Magharibi Mhe. Andrew Chenge kudaiwa kuwanga katika ukumbi wa Bunge na kufanya mambo ya kishirikina. Hata hivyo haijajulikana kama serikali ina mpango wa kutumia sheria ya mambo ya uchawi dhidi ya waandishi.

KLHN itaendelea kuandika habari zozote zenye maslahi kwa Watanzania bila kuogopa, kupendelea au kuona aibu. KLHN inatoa usia kwa Ikulu na viongozi wanaoshabikia uchawi kwa kwenda kwa waganga wa kienyeji kuacha kufanya hivyo ili wasije kuandikwa. Usia huo wa Ikulu unawahusu watu wa nyumbani mwao na waandishi wao.


M. M.
This country is dogged by dauntingly dumb and doubtlessly damaging diseased degenarates dueling for daily dollar and double density duodenums.

Turning me into a Captain Haddock!

Mimi nilifikiri wanasema watu wasiamini uchawi na serikali haiamini uchawi kumbe wanaogopa wafadhili?
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
Sisi Ndivyo Tulivyo.......
HASWAAAAA......Yaani huyu jamaa ni Salva ni smart sana,yaani kama yuko tayari kujibu kila kinachoandikwa magazetini....kwa nini asijibu Urafiki wa Sinclair na Kikwete?....

Mimi nafikiri alikuwa yuko mahali akijitayarishia ka 10% kutoka kwa mwekezaji...lakini bahati mbaya baada ya kusoma magazeti akaona mmmhhh mambo mbele si shwari....kama mjuavyo wenzetu wanaagaliaga mbali
..
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Akizungumza na waandishi wa habari leo Mkurugenzi wa Mawasiliano wa Ikulu Bw. Salva Rweyemamu ameviasa vyombo vya habari kuacha kuandika habari za kushabikia uchawi kwani vinaweza kutishia wafadhili ambao wanaweza kuwa na wasiwasi na "usalama wa nchi".

Bw. Rweyemamu amesema kuwa Idara yake imepokea malalamiko ya watu wengi ambao wametaka vyombo hivyo vichukuliwe hatua ya kisheria kwa kushabikia mambo ya kichawi kinyume na sheria.

Mausia hayo ya Bw. Rweyemamu yanakuja siku chacha baada ya Mbunge wa Bariadi Magharibi Mhe. Andrew Chenge kudaiwa kuwanga katika ukumbi wa Bunge na kufanya mambo ya kishirikina. Hata hivyo haijajulikana kama serikali ina mpango wa kutumia sheria ya mambo ya uchawi dhidi ya waandishi.

KLHN itaendelea kuandika habari zozote zenye maslahi kwa Watanzania bila kuogopa, kupendelea au kuona aibu. KLHN inatoa usia kwa Ikulu na viongozi wanaoshabikia uchawi kwa kwenda kwa waganga wa kienyeji kuacha kufanya hivyo ili wasije kuandikwa. Usia huo wa Ikulu unawahusu watu wa nyumbani mwao na waandishi wao.


M. M.
uliandika chochote kuhusiana na mbowe pale aliposema kwamba watu wanampigia ramli ili agombane na zitto ?? au kuandikwa huku kwa viongozi kunaangaliwa upande mmoja ?
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
This country is do.... by da..... du.. and do........ da..... di..... de...... du..... for da... do... and do.... de..... du........
Bonge la rhyme mkuu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,320
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,320 280
This country is dogged by dauntingly dumb and doubtlessly damaging diseased degenarates dueling for daily dollar and double density duodenums.

Turning me into a Captain Haddock!

Mimi nilifikiri wanasema watu wasiamini uchawi na serikali haiamini uchawi kumbe wanaogopa wafadhili?
Duh! duodenums....hii inanikumbusha mwalimu Asanga, alikuwa anafundisha jiografia....
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
This country is dogged by dauntingly dumb and doubtlessly damaging diseased degenarates dueling for daily dollar and double density duodenums.

Turning me into a Captain Haddock!

Mimi nilifikiri wanasema watu wasiamini uchawi na serikali haiamini uchawi kumbe wanaogopa wafadhili?
..........hahahahaha........dah Mzee Pundit............wee mkali!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,702
Members 475,218
Posts 29,267,045