Ikulu ndogo Arusha sehemu za kuelekea mahakama kuu yang'olewa mabati na wezi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu ndogo Arusha sehemu za kuelekea mahakama kuu yang'olewa mabati na wezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adaha, Aug 14, 2011.

  1. A

    Adaha Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiwa maeneo ya Sekei nimesikia risasi zikirindima sehemu za ikulu ndogo.
    Baada ya kuulizia nikaambiwa kuwa kuna vijana walitokea kwenye vichaka vya mtoni wakapanda juu ya paa la ikulu bila polisi kujua na kung'oa mabati kadhaa. Polisi walipogundua walianza kurusha risasi na kujeruhi moja ambaye amepelekwa kituo cha polisi.
    Naendelea kufuatilia.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Angalia spelling za tittle.
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! watu wengine wanajitakia................?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    kuna watu wehu sana....unaenda kuiba mabati wakati kuna ulinzi wa polisi?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nakuunga mkono Gama! Angalia spelling za tittle!
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 941
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ni sawasawa na kwenda kumshika simba sharubu.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hilo sishangai hata kidogo! Ikulu ya Arusha haijawahi kutumika tangu JK aingie madarakani! Kila alipokuja Arusha alikwenda kulala Ngurdoto. Huko chumba chake tu ni $2000 kwa siku achilia mbali wasaidizi wake. Ikulu imebaki kama jumba la makumbusho. Thanx God hajafika tena Arusha tangu ccm imekuwa chama cha upinzani!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,214
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    Wacha wachukue ni maliyao make kodizao znaenda bure bigup vibaka!chukua chako mapeeema
     
Loading...