Ikulu, Dar: Rais Samia akutana na kufanya mazunguzmo na Tony Blair

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,466
2,000
Samia Suluhu akutana na Waziri Mkuu wa zamani wa Uingereza Tony Blair.

Tony.jpg

Taarifa zaidi

1.jpg
2.jpg
 

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
3,371
2,000
Sasa amemvulia kofia kwa lipi hasa? Alafu kukutana na Blair kunalipi lamno maana nimstaafu tu Hugo!!' Msisifu kishamba Blair hana maajabu yeye akutane na wapinzani asikwepe jukumu hilo nahilo in ili kuitibu nchi
Wapinzani gani akutane nao? Hawa wanaomtukana mitandaoni? Hawa wasio na subira wanaotaka kumpangia lini wakutane naye wakati wao ndiyo wameomba kikao? Hawa wanaoambiwa msifanye kongamano kwa sasa wao wanajibu kwa jeuri lazima wafanye kongamano? Kuwa serious
 

The Khoisan

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
13,400
2,000
Kamvulia kofia kwa lipi .... Au uaclip nyingine zaidi ya hiyo!!?

Kuhusu kutengeneza Vaccine Tanzania, hilo waachane nalo maana watatupotezea tu pesa zetu. Bora hiyo pesa wanunue vitanda vya wagonjwa!!
 

mekuoko

JF-Expert Member
Nov 15, 2012
394
500
Wapinzani gani akutane nao? Hawa wanaomtukana mitandaoni? Hawa wasio na subira wanaotaka kumpangia lini wakutane naye wakati wao ndiyo wameomba kikao? Hawa wanaoambiwa msifanye kongamano kwa sasa wao wanajibu kwa jeuri lazima wafanye kongamano? Kuwa serious
Hujakutwa.!! Mwombe Mungu akuweke hai uje ushuhudie ukuu wa Mungu ukiangamiza hizo kizazi cha dhuluma unachoshabikia.
 

myoyambendi

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
106,129
2,000
Kamvulia kofia kwa lipi .... Au uaclip nyingine zaidi ya hiyo!!?

Kuhusu kutengeneza Vaccine Tanzania, hilo waachane nalo maana watatupotezea tu pesa zetu. Bora hiyo pesa wanunue vitanda vya wagonjwa!!
Kofia yenyewe hajavaa!! 😂😂😂
 

KingCobra95

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,631
2,000
I always had a suspicion we inherited a globalist,today I confirmed it...Yani hii Blair Institute duh!sijui nianze wapi...tujiandae tu!
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,610
2,000
Wapinzani gani akutane nao? Hawa wanaomtukana mitandaoni? Hawa wasio na subira wanaotaka kumpangia lini wakutane naye wakati wao ndiyo wameomba kikao? Hawa wanaoambiwa msifanye kongamano kwa sasa wao wanajibu kwa jeuri lazima wafanye kongamano? Kuwa serious
Sema waipenda burundi.
 

zimmerman

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
1,133
2,000
Bonge la response kutoka kwa mama Samia. This is a powerful presidential response na ndivyo Rais wa nchi ya Tanzania anavyopaswa kuwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom